Tulonge

Joan
  • Dar
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Joan's Friends

  • Arnold Kyara
  • deogratias ruambo
  • vicentsabugo
  • Shabani Mwanakombo
  • ALI RASHID
  • Omary Maftuhi Mwinshekhe
  • Arsein Molland Tabuya
  • Bin Rasoul
  • Charlton Faustin Mwageni
  • hamza  omari issa
  • Blasius Ndunguru
  • Ali S
  • stanley
  • Zacharia Elieza
  • pinchez mnairobi

Joan's Discussions

Jamani watanzania tumsaidie kiongozi wetu ambaye alikiri kutojua sababu ya nchi yake kuwa masikini wakati yeye ni kiongozi mkubwa hapa nchini. Toa maoni yako.

Started this discussion. Last reply by Babengwa May 28, 2011. 6 Replies

Wote tunaelewa fika kuwa Tanzania ni moja kati ya nchi masikini sana hapa Duniani japokuwa ina lasilimali za kutosha. Hivi karibuni kiongozi wetu wa nchi alishindwa kuueleza umati wa watu…Continue

Gifts Received (1)

Red Ribbon From casiana ndimbo
 

Joan's Page

Joan's Photos

  • Add Photos
  • View All

Joan's Videos

  • Add Videos
  • View All

Joan's Blog

Admin umeiona hiyo tiba ya tatu? Kweli wanganga wa Jadi ni wajanja

Posted on August 17, 2013 at 23:07 4 Comments

Nimeamini kuwa waganga wa jadi ni wajanja sana. Baadhi ya tiba zao huendana na tukio ambalo huonekana ni tatizo sana kwa wanajamii wengi kwa wakati huo.

Yafuatayo ni baadhi ya matukio ambayo yalitokea nyakati tofauti halafu waganga uchwara wakadai kuwa wanatoa tiba zake:-

-Kunasiana…

Continue

Mzungu akamatwa na kg 4 za Cocaine Kilimanjaro.

Posted on August 30, 2012 at 3:00 0 Comments

Polisi nchini inamshikilia raia wa Lithuania kwa tuhuma za kukutwa na dawa za kulevya aina ya kokeni.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa jana na Polisi Viwanja vya Ndege Dar es Salaam jana, anayeshikiliwa ni Christina Biskasevskaja (20) ambaye ni mwanafunzi, mwenye pasipoti namba LTY 231302121 iliyotolewa…

Continue

Makosa ya Godbless Lema(CHADEMA) VS Makosa ya Livingstone Lusinde(CCM)

Posted on April 6, 2012 at 17:00 9 Comments

Nimeona nije kuliweka mezani suala hili la makosa aliyofanya Lema na Lusinde(Mbunge wa Mtera) katika Kampeni za Ubunge japo ni katika vipindi tofauti. Wazo hili nimelipata baada hukumu ya Lema kutoka ambayo ni kumfuta ubunge na kumkataza kugombea ubunge kwa kipindi kisichopungua miaka mitano.

Jaji…

Continue

Zijue faida saba (7) za kushiriki tendo la ndoa

Posted on March 24, 2012 at 3:00 14 Comments

Don’t worry about the calories in those Valentine’s Day chocolates – a proper celebration in the bedroom can help keep you in shape.

In fact, sex can benefit your health in many ways. Here are seven reasons to give and get a little love – not just this special day, but any time.

Good for…

Continue

Comment Wall (117 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 16:02 on July 10, 2014, Lilian said…

Joaniiiiiii

At 12:42 on November 4, 2013, Mama Malaika said…
Ha haaa haaaa haaaaaaaa... Joan unaniua. Eti makabati yanaanguka na vitanda kuvunjika. Starehe yenu mna mnufaisha fundi seremala. Ha haa haa haaaa....
At 12:57 on October 29, 2013, Mama Malaika said…
Lol.... Mie tu umri huu mikiki ya kijana siiwezi, wakijuta uzeeni miaka 80 unaanza tembea kiuno upande. Lol.....
At 17:08 on October 25, 2013, CHA the Optimist said…

Nuff Respect Nuff Love

PamoJah We Can help each other.

ONE LOVE ONE HEART ONE DESTINY!

At 7:37 on October 3, 2013, Mama Malaika said…
Habari ya siku nyingi?
At 7:04 on August 30, 2013, Belita said…

Nimepita kusalimia jamani.Siku njema

At 23:50 on August 11, 2013, Severin said…

Habari ya hapa dada mzuri

At 23:49 on August 11, 2013, Severin said…

Habari ya hapa dada mzuri

At 10:23 on June 7, 2013, Wa Kimberly said…
Mpendwa hujambo wewe.
At 9:29 on February 14, 2013, Christer said…

 
 
 

© 2017   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* /*