Tulonge

John Genda
  • Inringa
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions (2)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

John Genda has not received any gifts yet

Give a Gift

 

John Genda's Page

Latest Activity

John Genda commented on Tulonge's blog post Flaviana Matata ashinda tuzo ya Mwanamitindo bora Afrika 2012
"safi sana flaviana keep it up we ni wa ukweli na huna kashfa za kitoto"
Jan 23, 2013
John Genda replied to Tulonge's discussion Nilipofikia kuhusu kumuunganisha mdau wa Tulonge 'Grace Kamonga' na Mwananchi Communication Ltd ili aweze kutoa msaada wa kumtunza na kumsomesha mtoto wa binti mlemavu
"Asante Dismas nwamenipata na wanawasiliana na mimi ili kufuata taratibu za kisheria katika ngazi mbalimbali za uongozi ili niruhusiwe kumtunza.  Kazi nzuri kaka. Ni mimi  Grace"
Jan 23, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Mlemavu anayeteseka baada ya kubakwa
"Mimi ni  mtumishi wa serikal. Ninaomba nitoe msaada kwa mtoto huyo wa binti mlemavu. niko tayari kumtunza na kumsomesha. Namba yangu ni 0767 882525 sina majukumu mengi na mwanangu mdogo amemaliza kidato cha nne mwaka huu, Uongozi wa tulonge…"
Jan 21, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Jeshi la polisi wayafunga madanguro Mwananyamala
"hiyo kali haya wamefunga rizki za watu lakini poa acha watu wamrejee mungu hata kama ni kwa lazima"
Jan 11, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Rais Kikwete awaongoza Maelfu ya Watanzania kwenye Mazishi ya Msanii Sajuki leo
"sawa mhe. ungekuja na kwenye mazishi ya mwangosi ungekuwa juu sana tungeamini kuwa una upendo wa dhati na wananchi tuliokuchagua"
Jan 5, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Hatimaye mwanajeshi aliyepiga picha na Lema akamatwa
"aaah wanajeshi nao wana maind vitu vidogoooo hapo ujue wamepoteza pesa kibao kumsaka badala ya kufanya mabo ya msingi"
Jan 4, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Msikilize Msanii wa Bongo Fleva 'Barnaba' akifunguka kuhusu kupewa nyumba London
"jamani mbon a mnacomment hivyo nyumba ni yake kweli kwani kuna ajabu gani, mbona wolper alipopewa gari la kifahari watu mlisema mengi hivyohivyo ooh mara la wizi , mara kahongwa, mara ninisijui mali yake hadi leo acheni mtimanyongo alopewa kapewa…"
Jan 3, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Msanii Zola D alipoamua kuuanika mkwanja 'pesa' wake ndani ya Facebook
"NI MSHAMBA KWELI MAANA WENYE PESA ZAO HAWAONESHI KAMA BAKHRESA, LOWASSA, MANJI, MFURUKI NA WAO WAKISEMA WAONESHE HUYU JAMAA ATATUPIA WAPI HIZO ELFU TANOTANO ZAKE ! HUTO TUBUNDA TUNGEKUWA DOLA JE SI ANGEUMWA?"
Jan 1, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Rais Kikwete atangaza matokeo ya sensa 2012.
"ASANTE MHE. DAKTARI  JAKAYA MRISHO  KWA TAARIFA NA HATA MSG ZAKO ULIZOTUTUMIA KWENYE SIMU ZETU TUMEPATA"
Jan 1, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Ni vema ukiwatakia kheri ya mwaka mpya 2013 wana tulonge wenzako
"NAWATAKIA AFYA WANATULONGE WOTE NA ZAIDI SANA MACHO YENU YAWE BOMBA ILI TUENDELEE KUUTEMBELEA MTANDAO WETU WA TULONGE"
Jan 1, 2013
John Genda commented on Tulonge's blog post Askari JWTZ aliyepiga picha na Mbunge Godbless Lema atokomea
"mi nadhani hakuna haja ya kumfuatilia kihivyo mbona tunajua kuwa hata vigogo wa jeshi mpo kwenye siasa lkn mnalindwa?"
Dec 31, 2012
John Genda replied to Bonielly's discussion HABARI NJEMA WAPENDWA WA TULONGE.
"hongera sijui unaitwa baba nani"
Dec 27, 2012

Profile Information

Occupation
Manager
Email Address
genda72@gmail.com
Phone No
+255 757 174 021

Comment Wall

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

  • No comments yet!
 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*