Tulonge

Jorge Novati Rutenge
  • Male
  • Dar es Salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Jorge Novati Rutenge's Friends

  • Jordan.Fadhil Mbaga
  • tinker
  • Oswald
  • Ndekia
  • Lucie
  • DISMAS p MBAWALLA
  • Maalim Michuzi Jr
  • Majoy
  • peter andrew
  • mtotomzuri
  • Shally Hassan (Waridi jeusi)
  • bridget sammy
  • Belita
  • Mama Malaika
  • Erica Kameka

Jorge Novati Rutenge's Groups

 

Jorge Novati Rutenge's Page

Latest Activity

Jorge Novati Rutenge posted a status
"Siku mingi sana sijaingia kwenye kijiji hiki, mpaka password nilikuwa nimeisahau. SALAMA HApA!!?"
Apr 13, 2014
Mama Malaika left a comment for Jorge Novati Rutenge
"mkwe mbona kimya saaana? Au ndio ulishamkimbia mwanangu Lucie? Nimekukumbuka sana sana sana"
Feb 14, 2013
Tulonge left a comment for Jorge Novati Rutenge
Jun 15, 2012
Jorge Novati Rutenge commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Mnamkumbuka huyu ni nani?

"Remmy aliposhindwa na huyu jamaa alisingizia huyu jamaa ana ukoma, eti ubaya wake sio wa asili. Alitaka kukata rufaa kabisa. Ila hiyo ishu ya kutojua kifo cha Remmy waliyoisema Gratious Kimberly na Bonielly mimi sijaisikia kwa kweli."
Mar 1, 2012
Jorge Novati Rutenge commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Mnamkumbuka huyu ni nani?

"Huyo jamaa anaitwa Masoud Sura Mbaya, aliwahi kumshinda Remmy Ongala kwenye mashindano aliyoandaa mwenyewe ya kumtafuta mtu mwenye sura mbaya"
Feb 26, 2012
Mama Malaika left a comment for Jorge Novati Rutenge
"(((( mkwe )))))"
Jul 19, 2011
Tulonge left a comment for Jorge Novati Rutenge
"Happy Birthday"
Jun 15, 2011
Jorge Novati Rutenge commented on Severin's photo
Thumbnail

Mmezoea kusema watoto wa siku hizi hawana adabu.Na huyu je?

"Duuuh... hawa ndo mabibi wa miaka hii na ijayo"
Jun 8, 2011
Jorge Novati Rutenge replied to Tulonge's discussion Mdau wa wiki-Mtemi
"Hahahaaaa... Mtemi umeanza kudanganya watu. Hujaolewa wewe kweli!!!? Nipo sana tu wangu sema shule ndo imeamua kuvaa pensi na inakimbiza mbayaaaa, hata hivo nakaribia kumaliza. Na kabla sijakuuliza swali lolote naomba uwaambie watu tu ukweli kuhusu…"
Jun 6, 2011
Jorge Novati Rutenge replied to Tulonge's discussion Mdau wa wiki-Mtemi
"Haaaaa... Mtemi hongera sana kwa kupata nafasi hii lakini nina hasira kweli na wewe. Maswali yangu yanakuja na ni magumu kuliko chuma, labda unihonge ndo nitafikiria kukusamehe."
Jun 4, 2011
Lucie left a comment for Jorge Novati Rutenge
"upo swity?"
May 16, 2011
Jorge Novati Rutenge commented on Severin's photo
Thumbnail

Huu ni unyama uliopitiliza toka kwa wanafunzi

"Hahahaha... Mazingaombwe ya computer hayo"
May 1, 2011
Jorge Novati Rutenge left a comment for Mama Malaika
"Asante kwa zawadi mama. Nimekumiss sana, ila najua inawezekana ni mimi niliyepotea coz niko busy kweli kweli. Salama huko?"
Apr 29, 2011
Jorge Novati Rutenge received a gift from Mama Malaika
Apr 28, 2011
Jorge Novati Rutenge replied to Tulonge's discussion Mdau wa wiki-Baraka Franco Chibiriti
"Poa kaka, nitajitahidi kutafuta wakati nikuelezee. Ila kwa kifupi tu, Tanzania iko katika mchakato wa kuunda katiba mpya ya nchi. Maoni ya wananchi yanakusanywa ili kujua ni katiba ya namna gani wanaitaka (ila muda wa kukusanya maoni rasmi bado)."
Apr 19, 2011
Jorge Novati Rutenge replied to Tulonge's discussion Mdau wa wiki-Baraka Franco Chibiriti
"Hongera Mzee Chibiriti kwa kupata fursa hii ya kuwa mdau wa wiki. Mimi nataka kujua mtazamo wako kuhusu Katiba mpya na kama itakuwa na manufaa yoyote kwa taifa."
Apr 19, 2011

Profile Information

Email Address
rweyzuna@yahoo.com
Phone No
+255713437566

Jorge Novati Rutenge's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (33 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 18:37 on February 14, 2013, Mama Malaika said…

mkwe mbona kimya saaana? Au ndio ulishamkimbia mwanangu Lucie? Nimekukumbuka sana sana sana

At 21:51 on June 15, 2012, Tulonge said…

At 3:17 on December 23, 2011, Mama Malaika said…

At 3:17 on December 23, 2011, Mama Malaika said…

Mkwe umekimbilia wapi? Mie nakuja kudai mahari. Ha haa haa

At 13:58 on July 19, 2011, Mama Malaika said…
(((( mkwe )))))
At 10:50 on June 15, 2011, Tulonge said…
Happy Birthday
At 15:28 on May 16, 2011, Lucie said…
upo swity?
At 3:47pm on April 28, 2011, Mama Malaika gave Jorge Novati Rutenge a gift
At 17:27 on April 6, 2011, Mama Malaika said…

Asante sana mkwe kwa birthday wishes, mvi zinazidi kuniongezeka kichwani. LOL....

Vipi salama wote? Masomo umemaliza au bado? Nimefurahi kusikia kwako, nakutakia kazi njema na maisha mema 

At 22:10 on March 6, 2011, CHA the Optimist said…

Hi buddy!

You're requested to join PamoJah Foundation and become a permanent member. The Foundation is aiming at assisting Orphans and Vulnerable Childrens. Be a part of us in changing the world! PamoJah We Can Change The World, Let's Get PamoJah Now!

__________________________________________________________________

 

Hello mpendwa! Unaombwa kujiunga na Foundation ya PamoJah na kuwa mwanachama permanent. Foundation itajihusisha na kusaidia Yatima na Watoto waishio katika mazingira magumu. Jiunge nasi katika kuibadili dunia. PamoJah tunaweza Ibadili Dunia, Tujumuike PamoJah sasa!.

http://www.facebook.com/home.php#!/group.php?gid=119375004777263
 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*