Tulonge

Bin Rasoul
  • Male
  • Dar es Salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos (1)
  • Photo Albums
  • Videos

Bin Rasoul's Friends

  • habiba mustafa mlawa
  • mwanaid shaban
  • Georgia Mushashu
  • Christer
  • ANGELA JULIUS
  • Joan
  • Wa Kimberly
  • Belita
  • Mama Malaika
  • Moreen
  • Tulonge

Gifts Received

Gift

Bin Rasoul has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Bin Rasoul's Page

Latest Activity

Mama Malaika left a comment for Bin Rasoul
"Salama hapa?"
Jan 31, 2015
habiba mustafa mlawa and Bin Rasoul are now friends
Nov 13, 2013
Christer left a comment for Bin Rasoul
Feb 27, 2013
Bin Rasoul commented on Tulonge's blog post Hebu angalia sifa kubwa ya watu wa mkoa wako, ni kweli?
"Hahahaaaaa duuh ubahili zamani si sasa chunguza uone"
Feb 27, 2013
Bin Rasoul posted a status
"salama kabisa kimyaaaa"
Feb 21, 2013
Mama Malaika left a comment for Bin Rasoul
"Salama hapa?"
Feb 15, 2013
Bin Rasoul updated their profile
Feb 15, 2013
Bin Rasoul liked ANGELA JULIUS's photo
Feb 14, 2013

Profile Information

Email Address
ramjus2@yahoo.com

Bin Rasoul's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (10 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 12:22 on January 31, 2015, Mama Malaika said…
Salama hapa?
At 9:53 on February 27, 2013, Christer said…

At 16:26 on February 15, 2013, Mama Malaika said…

Salama hapa?

At 16:26 on August 2, 2012, ANGELA JULIUS said…

DADA KAPITA ANARUDI NYUMBANI TOKA KAZINI ANAKUULIZA HALI YAKO NA FAMILIA JE HAMAJAMBO

At 8:47 on July 30, 2012, ANGELA JULIUS said…

MZEE WA SMART MAMBO VP UMENIACHA HOI NA MSEMO WAKO KULE KWA WALE MAFISADI WA CIVICS HA HA HA

VP LAKINI HAUJAMBO?

At 21:09 on July 20, 2012, Moreen said…

Mambo

At 20:28 on July 20, 2012, Belita said…

Thanks for the add Rasoul

At 16:03 on July 16, 2012, Mama Malaika said…

Ha haa haaa.... unapoomba kazi kwa office ya watu yapasa kuanza low level hivyo u-boss nauweka pembeni, naomba hata nafasi ya reception niwe napokea wageni, simu hapo hapo nakua consultant ili mradi namie nipate kazi kwa office yenye kiyoyozi. Ha haa haaaa.....

At 12:59 on July 16, 2012, Mama Malaika said…

Salama hapa? Asante kuungana nawe, mie naomba kazi hapo ofisini kwako ingalau ya kufuta vumbi na kupika chai

At 8:34 on July 16, 2012, ANGELA JULIUS said…

karibu sana tena sana Khamis katika kijiji hiki

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*