Tulonge

Lilian
  • Dar
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Lilian's Friends

  • Arnold Kyara
  • James Mshombo
  • Samweli Joseph
  • Kalgari Beta
  • vicentsabugo
  • Digna
  • Omary Maftuhi Mwinshekhe
  • hamza  omari issa
  • Enos Mori
  • Ibrahim badingu
  • stanley
  • anastazia mmbando
  • pinchez mnairobi
  • Georgia Mushashu
  • Geoffrey Masai

Lilian's Discussions

Nini umuhimu wa mwanamke/msichana kuvaa shanga kiunoni?

Started this discussion. Last reply by jemadari mimi Jun 13, 2011. 14 Replies

Huwa nashangaa sana wanawake wanaovaa shanga kiunoni,nashindwa kuelewa kama ni urembo au ni nini.Na kama ni urembo kwa nini wanauficha na nguo juu?Continue

Hivi mliokuwa mkimponda babu wa Loliondo mbona mmekaa kimyaaaaaa???

Started this discussion. Last reply by Babengwa May 26, 2011. 1 Reply

Kipindi babu wa Loliondo anaanza kutoa tiba kuna watu wengi sana ambao walikuwa wakimpinga kwa vigezo tofauti wasivyo na uhakika navyo. Kwa sasa babu anaelndelea kula vichwa kama kawa,tena dawa yake…Continue

 

Lilian's Page

Lilian's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (81 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 12:04 on January 31, 2015, Mama Malaika said…
Mama amepita kukusalimia, wazima hapa?
At 11:15 on January 7, 2014, Mama Malaika said…
Happy New Year!
At 14:28 on November 4, 2013, Belita said…

Mrembo nitakua mimi, na ww utakua nani.Mimi sijambo, asante kwa salamu.Salimia shem, nitawatembelea tena hv karibuni

At 12:36 on November 4, 2013, Mama Malaika said…
Asante kwa salamu. Next time ukipita ingia ndani tule ugali. Vipi maisha na kazi kwa ujumla?
At 0:13 on November 3, 2013, Severin said…

Ngoja siku 1 nije nikubake ndo utajua uchizi wangu upo wapi

At 7:33 on October 3, 2013, Mama Malaika said…
Salama hapa? Baada ya kupotea muda mrefu naona umekuja na full military gear tena ya navy seal.
At 7:05 on August 30, 2013, Belita said…

Nimepita kusalimia jamani.Siku njema

At 23:51 on August 11, 2013, Severin said…

Habari ya hapa dada mzuri

At 10:15 on February 27, 2013, Christer said…

At 6:08 on January 6, 2013, Tulonge said…

Mzima Lilian

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*