Tulonge

Mathias Mlumba Kiyora
  • Male
  • Dar eS salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions (7)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

Mathias Mlumba Kiyora has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Mathias Mlumba Kiyora's Page

Latest Activity

Mathias Mlumba Kiyora commented on Tulonge's blog post Mdau hebu mjibu Kipanya swali lake.
"Mbele ni hapo kwenye herufi za cccm tairi ndiyo hazina mwelekeo unaotakiwa."
Aug 2, 2013
Mathias Mlumba Kiyora commented on Tulonge's blog post Tazama wachezaji wa Taifa Stars ndani ya suti kali wakiagwa katika hotel ya New Africa (picha 7)
"Wa tz jamani nendeni mkatupe raha MWENYEZI MUNGU awape nguvu na ushujaa wa kupambania Taifa letu, Kila la Kheri."
May 27, 2013
Mathias Mlumba Kiyora replied to CHA the Optimist's discussion TULONGE FUNGA/FUNGUA MWAKA PARTY.
"Hii hakuna ubishi kama kawaida tuko pamoja tunaisubiri siyo ifike tujumuike."
May 14, 2013
Mathias Mlumba Kiyora commented on Tulonge's blog post Mapacha waliotimiza miaka 100
"Waaaoooo mabibi Happy Birth day to you."
Mar 20, 2013
Mathias Mlumba Kiyora commented on Tulonge's blog post Pamoja na Muziki, PSquare waanzisha biashara ya mafuta pia
"Kijana ametoka hataki mchezo, kazi kama kawaida mwenyezi mungu amjalie afanikiwe katika mpango huo,Big up."
Mar 16, 2013
Mathias Mlumba Kiyora commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Kwa hali hii tunategemea matokeo ya mitihani yatakua mazuri?

"Jamani hali inatishia amani! Kweli tutategemea kupata viongozi wa kesho kwa mtindo huu!? Unaweza kupata kesi ya kuua bila kukusudia endapo unakutana na mtoto wako akifanya upuuzi huo! Hii ni hatari."
Jan 30, 2013
Mathias Mlumba Kiyora commented on Tulonge's blog post Jeshi la polisi wayafunga madanguro Mwananyamala
"Hayo ya mwananyamala wameyafunga, je ya temeke na kwingineko itakuwaje? kama ni operation ifanyike sehemu zote."
Jan 12, 2013
Mathias Mlumba Kiyora commented on Tulonge's blog post Morogoro:Jinsi mchezo wa pikipiki ulivyo endeshwa katika hali ya hatari siku ya mwaka mpya
"Tatizo watanzania tumezidi ushamba, kiasi kwamba maafa mengi yanatokea kutokana na uzembe wa baadhi watu. Ukiangalia hilo tukio la michezo ya pikipiki, watazamaji wamejisahau kiasi kwamba hawajui kama ajari inaweza kutokea. Hatuna budi sasa…"
Jan 5, 2013
Mathias Mlumba Kiyora replied to EDDY Mhando's discussion Utapeli Wa SENEGALES IN DAKAR
"Huyo dada mjane wa Kithailand hata mimi kanitumia akisema ana hizo pesa na anaogopa kudhurumiwa na shemeji zake. yaani ni wataalam wa kutumia lugha nzuri na yenye kuvutia. kwa kusema ukweli tuwe waangalifu wezi ni wengi sana kwenye mitandao hii ya…"
Dec 30, 2012
Mathias Mlumba Kiyora replied to EDDY Mhando's discussion Utapeli Wa SENEGALES IN DAKAR
"Huyu baby Love hata mimi kanitumia picha zake ni maelezo kibao, yaani hana mpango ni mwizi mkubwa."
Dec 29, 2012
Mathias Mlumba Kiyora replied to EDDY Mhando's discussion Utapeli Wa SENEGALES IN DAKAR
"Mr. Eddy hao mbona tumeshawazoea mimi nimeshatumiwa na sms na madada wawili nimeshawabana kisawasawa matokeo yake siku hizi hawatumi hata sms. maelezo yao yote yanafanana eti ni yatima wako uhamishoni na mengine kibao. Tujiangalie jamani."
Dec 29, 2012

Profile Information

Occupation
Logistics Assistant
Email Address
mkiyora@yahoo.com
Phone No
+255713591426

Comment Wall

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

  • No comments yet!
 
 
 

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*