Tulonge

Diana
  • Female
  • Dar
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Diana's Friends

  • Danson Rioba
  • Arnold Kyara
  • Chris deol
  • kabegulahamza
  • adamrajabu
  • vicentsabugo
  • calvinngallo
  • Charlton Faustin Mwageni
  • Edgar John Kaaya
  • hamza  omari issa
  • didas f.lulu
  • Daneil Agyekum
  • pinchez mnairobi
  • jhon lednon
  • Elias Clement

Diana's Discussions

Mwanamke akitoka nje ya ndoa huonekana malaya saaaana mbele ya jamii,ila mwanaume ni kawaida tu.

Started this discussion. Last reply by Babengwa May 25, 2011. 11 Replies

Inanikera sana,Imekuwa ni kitu cha kawaida sana kwa wanawake kuonekana malaya sana pale inapogundulika ametembea na mwanaume mwingine nje ya ndoa yake,hata kama ni mara moja tu. Lkn mwanaume akitoka…Continue

Una kipi cha kusema juu ya serikali ya TZ kuhusu milipuko ya mabomu kwa mara ya pili?

Started this discussion. Last reply by Babengwa May 31, 2011. 4 Replies

Siku chache zimepita toka milipuko ya mabomu kutokea katika kambi ya jeshi Gongo la Mboto.Hii ni mara ya pili kwa tukio kama hili kutokea baada ya lile la mwaka 2009 huko Mbagala.Mimi nilidhani lile…Continue

Nani wa kulaumiwa ktk suala zima la MIMBA isiyo tarajiwa.Msichana au Mvulana?

Started this discussion. Last reply by Silas A. Ntiyamila Jan 22, 2011. 15 Replies

Kumekuwa na matukio mengi ya mimba zisizo tarajiwa. Unadhani nani wa kulaumiwa kati ya msichana na mvulana? Toa sababu kutetea pointi yako.Continue

 

Diana's Page

Diana's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (289 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 15:47 on December 23, 2014, CHA the Optimist said…

Heri ya Krismas na Mwaka mpya wenye mafanikio tele. Ubarikiwe sana.

At 16:06 on July 10, 2014, Lilian said…

Diana how r u?

At 20:33 on June 8, 2014, Mama Malaika said…
Asante sana kwa salamu. Mie mzima, vipi wazima wote?
At 12:39 on May 24, 2014, Don M said…

Kwema huko ulipo?

 bilashaka mambo yako yako sawa.

kila laheri nakutakia

At 8:54 on May 12, 2014, Danson Rioba said…

imenifurahisha sana

At 11:14 on January 7, 2014, Mama Malaika said…
Happy New Year!
At 7:03 on August 30, 2013, Belita said…

Nimepita kusalimia jamani.Siku njema

At 23:50 on August 11, 2013, Severin said…

Habari ya hapa dada mzuri

At 6:06 on January 6, 2013, Tulonge said…

Kwema hapa?

At 6:35 on December 9, 2012, Joan said…

Habari ya siku nyingi.

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*