Tulonge

Monica Male
  • Female
  • Dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions (1)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Monica Male's Friends

  • JUMA KITENGE
  • Vallentino Emmanuel
  • Tulonge

Gifts Received

Gift

Monica Male has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Monica Male's Page

Latest Activity

Monica Male replied to CHA the Optimist's discussion NATAMANI NINGEZALIWA ENZI ZA YESU KRISTU!
"Ungekuwa ulishakufa zamaniiiiiiiiii"
Jan 17, 2014
Monica Male commented on Tulonge's blog post Hiki ndicho kilichowatokea waumini walio kula nyasi huko Afrika Kusini
"Mbona hatukuona Mchungaji mwenyewe na yeye akila nyasi?"
Jan 13, 2014
Monica Male commented on Tulonge's blog post Hii kali: Mchungaji awashawishi waumini kula nyasi
"Mchungaji huwa anachunga walao majani. Sawa kabisa kwa waliokubali kula hayo majani wacha wachungwe kwa kupelekwa malishoni kila siku wakale majani yao."
Jan 11, 2014
Monica Male commented on Tulonge's blog post Hii kali: Mchungaji awashawishi waumini kula nyasi
"Mwisho wa dunia unakaribia manabii wengi wa uongo wataibuka kama hawa"
Jan 10, 2014
Monica Male commented on Tulonge's video
Jan 8, 2014
Monica Male commented on Tulonge's blog post Teh teh teh! Eti nani wa kupata nafuu hapa?
"Mbona anayenyweshwa hiyo dawa kama ameshaaga vile?"
Dec 2, 2013
Monica Male posted a status
"Pole Mkuu kalale home basi!"
Jul 20, 2013
Monica Male commented on Tulonge's blog post Membe "Mliopo mikoani msije Dar hadi Obama atakapo maliza ziara yake"
"Jamani tusipotoshane hapa barabara zitafungwa muda ule tuu wanaopita na wala haizidi nusu saa. Pia airport itafungwa for one hour only nusu saa kabla ya kufika na nusu saa baada. Mkuu wa mkoa ameshatolea maelezo yote hayo jana ITV. Watu tusiahirishe…"
Jun 28, 2013
Monica Male commented on Tulonge's blog post Njia mbalimbali za kumuombea Mandela zinatumika kwa sasa, huyu ametumia hii.
"Sawa kabisa Dada Hellen huyu mtu anatimiza amri ya Mungu ya kumpenda kwanza jirani kama alivyompenda Mandale kwa vile anamwona ndio anaweza kumpenda Mungu asiyemwona pia. Kwasababu kama huwezi kumpenda unamwona utampendaje usiyemwona?"
Jun 28, 2013
Monica Male commented on Tulonge's blog post Njia mbalimbali za kumuombea Mandela zinatumika kwa sasa, huyu ametumia hii.
"Kwani nani kakwambia hampendi Mungu? Kwani wewe dada hellen nani anajua kama unampenda Mungu si kila mtu na moyo wake?"
Jun 27, 2013
Monica Male commented on Tulonge's blog post Membe "Mliopo mikoani msije Dar hadi Obama atakapo maliza ziara yake"
"Mama Malaika ni sawa unavyosema lakini ukumbuke huku nyumbani barabara zetu ni chache kama ile yakutoka airport ni moja tuu kwa hiyo kufungwa ni lazima. Huwezi kulingamisha na huko kwenye barabara za juu na chini na trani pia. Pili hatuna mahoteli…"
Jun 27, 2013
Monica Male is now friends with Tulonge, Vallentino Emmanuel and JUMA KITENGE
Apr 8, 2013
JUMA KITENGE left a comment for Monica Male
"nimependa profile yako"
Apr 6, 2013
JUMA KITENGE left a comment for Monica Male
"nimependa profile yako"
Apr 6, 2013
Monica Male is now a member of Tulonge
Feb 18, 2013

Profile Information

Occupation
Business
Email Address
moninaike@hotmail.com
Phone No
+0715286880

Comment Wall (2 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 4:11 on April 6, 2013, JUMA KITENGE said…

nimependa profile yako

At 4:10 on April 6, 2013, JUMA KITENGE said…

nimependa profile yako

 
 
 

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*