Tulonge

Omar
  • Male
  • FAENZA
  • Italy
Share
  • Blog Posts
  • Discussions
  • Groups (1)
  • Photos (1)
  • Photo Albums
  • Videos

Omar's Friends

  • ILYA
  • Wa Kimberly
  • Tulonge

Omar's Groups

Gifts Received

Gift

Omar has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Welcome, Omar

Latest Activity

Omar joined Tulonge's group
Thumbnail

HADITHI

Hili ni kundi ambalo lina mfululizo wa hadithi toka kwa waandishi mbalimbali. Hadithi zote zitapitia kwa 'Administrator' kabla ya kuwekwa hapa.See More
Dec 29, 2013
Omar liked Tulonge's discussion Lisemwalo Lipo: Sehemu ya Mwisho
Dec 29, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Ahukumiwa miaka 10 jela kwa kuzini na MBUZI
"siku hizi wapo wanaokopesha huyu anaenda kwa mbuzi dah! halafu uzuri wa wale wanaokopesha hawana wivu wala nini au ndiyo hata kukopa ulishindwa . kweli na ule mwisho wa dunia bado."
Dec 6, 2013
Omar commented on Tulonge's video
Thumbnail

Umelipa ada halafu mwanao anaenda kufanya haya shuleni

"Hasara aisee halafu unakuta mtu unajikwamua asome kumbe anafanya kama haya aisee labda nisijue mapema nikijua tu mimi na yeye mkataba unaishia hapo! lakini tusilaumu saana maji huwa yanafuata mkondo, hii new generation aisse tuombe tu mungu."
Nov 14, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Anunua Kg 10 za sembe kwa Sh70M mwingine atoa Sh200M ili izae mara mbili
"duh! kumbe afadhali mimi niliuziwa msikiti! nikaamua kukata vyumba na kupangisha lakini hawa wao wameuziwa bahari"
Nov 7, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Mbeya: Mzee aliyezikwa hai afukuliwa na kukutwa mfu kisha kuzikwa tena kwa utaratibu mzuri
"Shituka! huko tunapokwenda kunatisha! itakuwa ni ndoto watu kutenda mema kabisa."
Nov 7, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Shoga aamua kuacha ushoga na kumfuata Yesu
"Kumbe jamaa alikuwa chakula cha wakubwa(bwabwa,mshumaa,tende)poa umeamua kuacha inabidi uhame eneo maana hata jina wanakuita la kike."
Sep 14, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Amnajisi mtoto kwa ngono ya mdomoni kwa hadaa ya kumpa mwanasesere
"Watu kama hawa ni kupewa adhabu kali mno ili uwe mfano kwa wengine,wewe waanawake wa umri wako wapo kibao tena hata ukitaka zaidi ya umri wako unaenda kumfanyia kitendo cha kishenzi mtoto wa mwenzio, wapo dada poa kibao tena wanakopesha! unashindwa…"
Aug 23, 2013
Omar commented on Joan's blog post Admin umeiona hiyo tiba ya tatu? Kweli wanganga wa Jadi ni wajanja
"Nguvu za kiume ndiyo yoote! Maana mkuu uliwahi kuniambia wifi yangu kakuambia huna nguvu za kiume na wakati misuli yote uliyokuwa nayo, au haamini mpaka siku uje kumpigia mtu mbele yake ndiyo ataamini una nguvu za kiume!"
Aug 17, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Wachangia kondomu, wengine watumia mifuko ya plastiki kujamiiana
"Ukimwi ishakuwa ni biashara kama nyengine tu sasa ukiisha nyinyi mulioanzisha mradi wa kuutokomeza mtakula wapi.ukimwi hauzuiliki hata kwa condom za bati dawa ni kuacha tu uasherati.ukimwi ni sawa na anti virus tu kwenye computer.lakini hilo…"
Aug 15, 2013
Omar commented on Tulonge's video
Thumbnail

Tazama akina mama/dada wanavyo jiuza huko Kenya

"Fedha (money) au pesa ukiwa nazo hujui nini maana ya shida! Dah wakina wazuri na tu na nguvu zao wameamua wajiunge katika biashara ya kuuza sukari dah, shituka! Huko tunapokwenda kunatisha kabisaaa itakuwa ni ndoto watu kutenda mema kabisa!"
Aug 2, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Wanaotumia runinga kwa muda mrefu hupoteza nguvu za kiume
"Maneno yalikuwa hivi; yaani mwili wote huu na misuli imejazia mke wangu eti anasema sina nguvu za kiume au mpaka siku aje kuona namuua mtu mbele yake ndiyo ataamini.?"
Feb 7, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Arusha: Mama awachinja wanawe kwa kuzuiwa kuwabatiza
"Shituka huko tunapokwenda kunatisha! itakuwa ndoto watu kutenda mema kabisa."
Jan 3, 2013
Omar commented on Tulonge's blog post Ilisemekana ingekua hivi Dec 21, 2012, na hapo ungekua mwisho wa Dunia. Iliishia wapi hii wadau?
"Hahaha utabiri wa mwisho wa Dunia! Yesu alipoulizwa kuhusu siku ya mwisho kwani alisemaje? yeye alisema kwa habari ya siku ile na saa ile hakuna ajuaye siyo mwana wala malaika ! isipokuwa anajua bwana mungu tu! kwa maneno haya bwana yesu amekubali…"
Dec 29, 2012

Profile Information

Occupation
EMPLOYER
Email Address
tanganyika01@hotmail.it
Phone No
+393382140849

Omar's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (2 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 22:47 on January 22, 2012, Tulonge said…

Haya mkuu, nenda kaone mkuu Chalii alivyotambaa na ishu ya N.P.T http://tulonge.com/profiles/blogs/moja-ya-faida-za-mkataba-wa-n-p-t-yaani-mkataba-wa-kuzuia

At 21:51 on January 22, 2012, ILYA said…

KAKA KWEMA NDUGU,inakuwaje hapo ulipo.bila shaka mambo mkwano.

Nishatoa faida ya N.P.T kwa ufupi unaweza kuerejea kunahusika.

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*