Tulonge

Regina Lipyana Haule
  • Female
  • Dar es Salaam, Tanzania
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Regina Lipyana Haule's Friends

  • Chris deol
  • CAESAR KIHORO
  • STEPHEN IRUNGU NJOKI
  • vicentsabugo
  • KING BASSAI
  • Jackson J Mpare
  • Andrew Kisanga Junior
  • collo
  • Mama Malaika
  • Dunda
  • Moreen
  • Severin
  • Tulonge

Regina Lipyana Haule's Groups

Gifts Received

Gift

Regina Lipyana Haule has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Regina Lipyana Haule's Page

Latest Activity

Dunda left a comment for Regina Lipyana Haule
"Hapa kwema?"
Feb 2, 2016
Mama Malaika left a comment for Regina Lipyana Haule
"Wa kunyumbi upo? Nimepita kukusalimia"
Jan 31, 2015
Lilian left a comment for Regina Lipyana Haule
"Regina upo dada?"
Jul 10, 2014
Mama Malaika left a comment for Regina Lipyana Haule
"Happy New Year! Habari ya siku nyingi? Mbona umepotea sana ndugu yangu? Njoo tule ugali na samaki wa ziwa Nyasa"
Jan 7, 2014
Regina Lipyana Haule joined Mama Malaika's group
Thumbnail

Tiba Mbadala

Karibuni wadau wote kwenye kundi hili muhimu kuhusu tiba na afya zetu. Mnakaribishwa kuchangia na kubadirishana mawazao kuhusu Tiba Mbadala iwe kuhusu toka kwenye mimea, viungo, chakula, matunda, vinywaji, wadudu, n.k.Tiba Mbadala yatumika dunia nzima. Hata waingereza walogundua antibiotic na dawa nyingine nyingi bado wana thamini na kuendeleza Tiba Mbadala (e.g. vitunguu swaumu kwa High Blood Pressure na moyo mkubwa). Iwapo mtu amepata article yeyote kuhusu Tiba Mbadala pahala naomba sana…See More
Oct 22, 2013
Regina Lipyana Haule replied to Mama Malaika's discussion Tunda La Nazi Na Faida Zake in the group Tiba Mbadala
"Nimeshasikia watu wanasema wanaokura chakula cha nazi wanakuwa wameregea yaani wanakuwa sio wakakamavu je ni kweli?"
Oct 22, 2013
Regina Lipyana Haule liked Tulonge's discussion Zijue faida za Tangawizi kwa afya ya mwili wako
Oct 22, 2013
Mama Malaika left a comment for Regina Lipyana Haule
"Habari ya siku tele? Nimepita kukusalimu naelekea ziwani kula ugali mhogo na samaki."
Oct 22, 2013
Regina Lipyana Haule and Andrew Kisanga Junior are now friends
Oct 22, 2013
Regina Lipyana Haule commented on Tulonge's blog post Mwanafunzi wa darasa la tatu auawa na baba wa kambo kwa kupigwa
"Hilo libaba likatili sana halina upendo hata kidogo "
Oct 9, 2013
Severin left a comment for Regina Lipyana Haule
"Habari ya hapa dada mzuri"
Aug 11, 2013
Regina Lipyana Haule commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Askari wengine sijui wana nini vichwani?

"hilo pozi katika mawindo likilipuka itaitwa ajari kazini"
Apr 8, 2013
Regina Lipyana Haule and Chris deol are now friends
Apr 8, 2013
Mama Malaika left a comment for Regina Lipyana Haule
"Salama hapa? Naona kimya kingi, Malaika auliza uko tayari akupitie twende kunyumbi Mbamba Bay?"
Feb 15, 2013
Regina Lipyana Haule commented on Tulonge's blog post Wabeba jeneza wakicheza muziki kwa mbwembwe wakiwa wamebeba jeneza
"duu hii kali"
Jan 14, 2013

Profile Information

Email Address
reginahauley@tulonge.com

Comment Wall (20 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 21:51 on February 2, 2016, Dunda said…

Hapa kwema?

At 12:09 on January 31, 2015, Mama Malaika said…
Wa kunyumbi upo? Nimepita kukusalimia
At 16:03 on July 10, 2014, Lilian said…

Regina upo dada?

At 11:17 on January 7, 2014, Mama Malaika said…
Happy New Year! Habari ya siku nyingi? Mbona umepotea sana ndugu yangu? Njoo tule ugali na samaki wa ziwa Nyasa
At 11:15 on October 22, 2013, Mama Malaika said…
Habari ya siku tele? Nimepita kukusalimu naelekea ziwani kula ugali mhogo na samaki.
At 23:53 on August 11, 2013, Severin said…

Habari ya hapa dada mzuri

At 16:36 on February 15, 2013, Mama Malaika said…

Salama hapa? Naona kimya kingi, Malaika auliza uko tayari akupitie twende kunyumbi Mbamba Bay?

At 19:40 on November 7, 2012, Belita said…

Mambo?

At 16:44 on November 1, 2012, Mama Malaika said…

At 20:18 on October 21, 2012, Mama Malaika said…

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*