Tulonge

Salim Nassor Rashid
  • Male
  • Zanzibar
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Salim Nassor Rashid's Friends

  • January Ndunguru
  • OMBENI DANIELI KASAYO
  • ntaki ruhazwe
  • ANGELA JULIUS
  • Mama Malaika
  • Moreen
  • Tulonge

Salim Nassor Rashid's Groups

Salim Nassor Rashid's Discussions

NAOMBA UFUMBUZI WA HILI TATIZO KWA WALE WANAOELEWA

Started this discussion. Last reply by Omary Dec 3, 2013. 3 Replies

Assalam alaykum wadau wa tulonge, kuna swahibu wangu wa pete na chanda, aliwahi kuniuliza swali lifualatalo:Amewahi kufanya mapenzi na wanawake kama watatu hivi, lakini wakati wa kufanya shughuli…Continue

Gifts Received

Gift

Salim Nassor Rashid has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Salim Nassor Rashid's Page

Latest Activity

Moreen and Salim Nassor Rashid are now friends
May 18, 2014
Salim Nassor Rashid replied to Mama Malaika's discussion Wadau wa Tulonge mnasemaje kuhusu hii?
"Sheria nyengine ni za kipumbavu sana."
Dec 14, 2013
Salim Nassor Rashid liked Omary's discussion KISA CHA KWELI....SOMA UPATE MAFUNZO MAKUBWA.....
Dec 3, 2013
Salim Nassor Rashid liked Zainabu Hamis's discussion TUZUNGUMZE MAPENZI--NI SEHEMU ZIPI WANAUME/WANAWAKE WANAPENDWA KUGUSWA KABLA YA MCHEZO?
Dec 3, 2013
Omary replied to Salim Nassor Rashid's discussion NAOMBA UFUMBUZI WA HILI TATIZO KWA WALE WANAOELEWA
"Nafikiri swaiba wako huyo ana tatizo la kutokujiamini na ndio linampa hofu mpaka kisu ki ashindwa kukata mwambie tu akamuone Dr tatizo lake litaisha. Unajuwa kuna mambo mengi sana yanayowafanya wanaume hata wanawake wawe nje ya mchezo kimawazo na…"
Dec 3, 2013
CHA the Optimist replied to Salim Nassor Rashid's discussion NAOMBA UFUMBUZI WA HILI TATIZO KWA WALE WANAOELEWA
"Aya! Freedom of speech naona wengine wanaitumia vibaya. Kila swali lina majibu lakini si kila swali linatakiwa kujibiwa, kwa sababu inawezekana kabisa wewe unayejibu swali ukaonekana una "mental disodrder" kutokana na swali…"
Dec 2, 2013
JOHN KIMARO replied to Salim Nassor Rashid's discussion NAOMBA UFUMBUZI WA HILI TATIZO KWA WALE WANAOELEWA
"Kamwone daktari. Tiba haitolewi kwenye mitandao."
Dec 2, 2013
Salim Nassor Rashid posted a discussion

NAOMBA UFUMBUZI WA HILI TATIZO KWA WALE WANAOELEWA

Assalam alaykum wadau wa tulonge, kuna swahibu wangu wa pete na chanda, aliwahi kuniuliza swali lifualatalo:Amewahi kufanya mapenzi na wanawake kama watatu hivi, lakini wakati wa kufanya shughuli yenyewe huwa ni mujarab sana wa kuweya kumfikisha mhusika kileleni, nakusudia kwamba humchezea mpüaka mwanamke akakojoa, lakini mtihani upo hapa! akitaka kuanza kuchinja, kisu chake kinalika, na makali yote hupotea, hushindwa kumaliza kazi, kwani kisu kinalala, hakikati kabisaa!! lakini cha kushangaza…See More
Dec 2, 2013
Salim Nassor Rashid replied to Omary's discussion Wivu mbaya:
"Kansas mwenyewe mtegoni"
Dec 2, 2013
Salim Nassor Rashid commented on Tulonge's blog post Songea: Mtoto wa miaka mitano akatwa panga mdomoni na usoni kwa kutuhumiwa kuiba mapera
"PERA TU!!!!!! KWELI DUNIANI KUNA WASHENZI SANA. SHERIA ICHUKUWE MKONDDO WAKE."
Dec 2, 2013
Salim Nassor Rashid joined Severin's group
Thumbnail

MAPENZI

Mapenzi ni moja kati ya mambo yaliyo tawala sana katika ulimwengu huu kwa sasa. Hatuna budi kuchukua nafasi hii ili tuweze kubadilishana mawazo kuhusu mapenzi.
Dec 2, 2013
Salim Nassor Rashid shared a profile on Facebook
Dec 2, 2013
Salim Nassor Rashid replied to Zainabu Hamis's discussion TUZUNGUMZE MAPENZI--NI SEHEMU ZIPI WANAUME/WANAWAKE WANAPENDWA KUGUSWA KABLA YA MCHEZO?
"E Endelea, tunasubiria Wizara ya mambo ya chini, tupeni mambo jamani"
Dec 2, 2013
Salim Nassor Rashid replied to Zainabu Hamis's discussion TUZUNGUMZE MAPENZI--NI SEHEMU ZIPI WANAUME/WANAWAKE WANAPENDWA KUGUSWA KABLA YA MCHEZO?
"Sehemu zinajulikanwa bana"
Dec 2, 2013
Salim Nassor Rashid commented on Ryoba John's photo
Thumbnail

541018_523599914358517_1471691276_n

"Da, kweli wewe bi mzuri sana"
May 16, 2013
Salim Nassor Rashid liked Ryoba John's photo
May 16, 2013

Comment Wall (2 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 15:04 on March 7, 2012, ANGELA JULIUS said…

KARIBU SANA Salim , vp zanzibar unatunyima nini?

At 20:29 on February 14, 2012, Tulonge said…

Karubu tulonge mkuu

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*