Tulonge

Samweli Joseph
  • Male
  • Arusha
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Samweli Joseph's Friends

  • Georgia Mushashu
  • Lilian
  • Tulonge

Gifts Received

Gift

Samweli Joseph has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Samweli Joseph's Page

Latest Activity

Samweli Joseph commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Ukisikia misifa ya kijinga ndo hii

"mi naona hayuko sawa crazy ndo nini sasa stupid thing"
Mar 17, 2013
Samweli Joseph commented on Tulonge's blog post Baada ya miaka 50 ktk biashara ya kuuza miili, mapacha hawa waamua kustaafu kazi hiyo
"hii nayo kali duu"
Mar 15, 2013
Samweli Joseph commented on Tulonge's blog post Diamond kujenga Msikiti
"kama ni kweli umemkumbuka mungu ishaallah"
Mar 14, 2013
Samweli Joseph commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Nilimuombea sana lkn hajabadilika hadi leo

"hii inaonekana jinsi makanisa ya sasa yalivyoibuka mpaka watoto wanafanya vilevile wanavyofanya haya makanisa mapya manabii wamekuwa wengi sijui wa ukweli au ndo ya le yaliyoandikwa yanatimia watakuja manabii wauongo yangu ni hayo  "
Mar 14, 2013
Samweli Joseph commented on Tulonge's blog post Afrika Kusini: Mtoto wa miaka 9 amuoa bibi wa miaka 61
"hizi ni bangi kabisa matambiko gani dogo si kabakwa kabisa jamani et mwana tulonge  hivi huko kuna serikali mana dogo kalazimishwa ukcheki hio ya kupigwa busu unaona kabisa halielewi nini kinaendelea haya ndo maisha kila kukicha vituko…"
Mar 12, 2013
Samweli Joseph commented on Tulonge's blog post Zimbabwe: Rais Robert Mugabe atumia mil 974.9 kwaajili ya kusherekea 'Birthday' yake
"hii ni kufulu wananchi maskini yeye anatumia paund 400,000 kwa siku tu yakuzaliwa di is bu shit ufisadi wa hali ya juu kweli africa tutatoka never like this"
Mar 4, 2013
Samweli Joseph commented on Tulonge's blog post Usishangae, hili ni darasa la moja ya shule za msingi Tanzania
"hivi kweli serikali yetu iko serious don't tell me this guy they are not serious kwa namna hii watoto watafaulu shule zitakazo oongoza kila siku ni zile za st mary's lakini za kwetu st kayumba tutabaki hvi pande hizo kuna mbunge au kuna…"
Mar 3, 2013
Samweli Joseph commented on Tulonge's blog post Ona msanii H.Baba alivyo tudanganya mchana kweupeee
"mi nadhani ni wivu tu kwa diamond jamani si tungekuwa tunamwona kwenye hizo shows asiongepee umma hayo mafanikio yake hatuyaoni"
Mar 2, 2013
Georgia Mushashu and Samweli Joseph are now friends
Jan 28, 2013
Samweli Joseph commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Sijui wanapelekana wapi hawa, wamesahau kabisa kuwa wanavunja sheria.

"hili ni lindo la usiku wanaonekana kuna mambo sio lindo tu"
Jan 16, 2013
Lilian left a comment for Samweli Joseph
"Thank you for the add"
Jan 14, 2013

Profile Information

Occupation
Ass manager Tented Camp
Email Address
samundersco@yahoo.co.uk
Phone No
0789821647

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 6:54 on January 14, 2013, Lilian said…

Thank you for the add

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*