Tulonge

Severin
  • Male
  • Dar es Salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Severin's Friends

  • Digna
  • hamisi juma
  • dorcas syldion
  • Omary Maftuhi Mwinshekhe
  • oliver mushi
  • letty peter
  • Suzan Bajeh
  • Regina Lipyana Haule
  • habiba mustafa mlawa
  • Hellen Attarsingh Gupta
  • Jacq lynn
  • Hykal Khamis
  • PERMINUS
  • mwanaid shaban
  • anastazia mmbando

Severin's Discussions

Kutokana na utendaji kazi mbovu wa TANESCO.Unadhani ni jina gani linalofaa kulibatiza shirika hili?

Started this discussion. Last reply by Tulonge Mar 30, 2012. 15 Replies

Mimi nimechoshwa sana na utendaji kazi mbovu wa Tanesco ambao unatupelekea kukosa umeme kila wakati. Vile vile kutuunguzia vyombo vyetu kila mara pasipo kutulipa wala nini. Hebu libatize jina…Continue

Babu yako alikuwa na nanihii laini kama hizi nyanya zako

Started this discussion. Last reply by Belita Jan 25, 2012. 3 Replies

Kuna bibi mmoja alienda gengeni kununua nyanya, wakati akichagua nyanya machozi yakaanza kumdondoka. Mwenye genge akamuuliza, bibi mbona machozi yanakutoka? Bibi akajibu, mjukuu wangu we acha tu.…Continue

Mnaonaje uongezeke mwezi mtukufu mwingine?yani ukiisha huu uanze mwingine. Hapo ndiyo utawajua waislamu wa kweli.

Started this discussion. Last reply by Tulonge Aug 26, 2011. 7 Replies

Utajisikiaje endapo mwezi mtukufu ukaongezwa muda na kuwa miwili mfululizo? Sema ukweli wako. Maana kuna wengine mnaombea uishe haraka harakaContinue

Jamani naomba takwimu za mauzo ya "kitimoto" kwa kipindi cha mwezi huu.Nipo kwenye research.

Started this discussion. Last reply by Omary Aug 27, 2011. 15 Replies

Naomba uniambie mauzo ya kitimoto mitaa unayoifahamu kama yameongezeka au kupungua kwa kuangalia mahudhurio ya watu sehemu hizo au sababu nyingine.-Kama mauzo yamepungua andika "YAMEPUNGUA", kama…Continue

 

Severin's Page

Latest Activity

Mama Malaika left a comment for Severin
"Severin Mzee wa Kazi mzima weye??"
Jan 31, 2015
david ngoiya joined Severin's group
Thumbnail

MAPENZI

Mapenzi ni moja kati ya mambo yaliyo tawala sana katika ulimwengu huu kwa sasa. Hatuna budi kuchukua nafasi hii ili tuweze kubadilishana mawazo kuhusu mapenzi.
Dec 1, 2014
Severin left a comment for Agnes Nyakunga
"Aggy hujambo mupenzi"
Jun 8, 2014
Severin left a comment for Tulonge
"Mkuu kimya sana siku hz, kulikoni?"
Jun 8, 2014

Severin's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

Severin's Videos

  • Add Videos
  • View All

Severin's Blog

EAC Heads Sign the Monetary Union Protocal today in Kampala

Posted on November 30, 2013 at 23:00 2 Comments

 President Dr.Jakaya Mrisho Kikwete…
Continue

Kumbe kujiremba ndo kulimponza Masogange akamatwe Afrika Kusini

Posted on August 17, 2013 at 22:57 1 Comment

Taarifa zilieleza kuwa nchini Afrika Kusini mtandao uliowasaidia kina Masogange kupita na dawa za kulevya hapa Dar, pia ulijipanga kufanikisha upitishaji wa dawa hizo aina ya Cyrsatl Methamphetamine au “TIK” pasipo kubughudhiwa.

Taarifa zinaeleza baada ya Masogange na wenzake kufanikiwa kupita katika…

Continue

Comment Wall (285 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 12:06 on January 31, 2015, Mama Malaika said…
Severin Mzee wa Kazi mzima weye??
At 1:18 on March 2, 2014, Mama Malaika said…
Mama kapita kukusalimu
At 11:14 on January 7, 2014, Mama Malaika said…
Happy New Year! Umepotelea wapi?
At 23:16 on November 11, 2013, Diana said…

Severin chizi kumbe upo? hbr ya siku

At 16:52 on November 6, 2013, Mama Malaika said…
Wewe chiboko! Haaaa haaa haaa haaaaa... Haya subiria jibu toka kwake
At 12:29 on November 4, 2013, Mama Malaika said…
Severin nimekuvulia kofia na kunyanyua mikono juu kwa hiyo picha ulio acha kwa Angela
At 0:09 on November 3, 2013, Lilian said…

Ww chizi upo?

At 16:55 on November 1, 2013, ANGELA JULIUS said…

HAJAKALIA KITU NI MAUTUNDU YAKE TUU YA SHOW ANGEKUWA MTUPU LABDA NINGESEMA KITU

At 7:16 on October 31, 2013, ANGELA JULIUS said…

umeonaaaa eeeeeeee mambo nayaweza. mdada namwona anasikilizia kwa raha zake

At 22:00 on September 19, 2013, Wa Kimberly said…

MI sijambo,vipi wewe.

 
 
 

© 2017   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* /*