Tulonge

Silas A. Ntiyamila
  • Male
  • Dodoma
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Silas A. Ntiyamila's Friends

  • princess kabakole
  • ANGELA JULIUS
  • BARAKA FRANCO CHIBIRITI
  • Lilian
  • Wa Kimberly
  • Belita
  • CHA the Optimist
  • Moreen
  • lilian dismas
  • Diana
  • Alfan Mlali
  • Tulonge

Silas A. Ntiyamila's Groups

 

Silas A. Ntiyamila's Page

Latest Activity

Silas A. Ntiyamila posted a status
"Kwema huku jama."
Jan 12, 2016
Silas A. Ntiyamila commented on Tulonge's blog post Wadau wa tulonge wafunga pingu za maisha
"Nawapongeza na karibu sana kwenye chama chetu cha WAPENDANAO"
Mar 25, 2014
Silas A. Ntiyamila posted a status
"Heri ya X mass wapendwa, mwenyezi Mungu atuwezeshe kuuona mwaka 2014"
Dec 23, 2013
Silas A. Ntiyamila commented on Tulonge's blog post Kweli hisabati ni ugonjwa wa Taifa, swali la darsa la 7 lamtoa jasho mbunge wa Kigamboni
"Kaka hesabu ni kitu ingine, hata kama kunajibu majibu yote yanaendana ila moja tu ndo sahihi. Kwa hiyo kwanza kwa watoto wanaofanya vizuri wanawatesa kwa kuwa wanafanya kazi mara mbili, kukokotoa na kkutafuta majibu yaliko."
Sep 11, 2013
Silas A. Ntiyamila commented on Tulonge's blog post Kweli hisabati ni ugonjwa wa Taifa, swali la darsa la 7 lamtoa jasho mbunge wa Kigamboni
"Safi sana, ni kweli maana nakumbuka nikiwa chuo tuliwahi ulizwa swali la ages. Kati ya wakurufunzi 78 waliweza wawili tu wengine tuling'alisha macho ndg yang. Uwe unaweka vitu kama hivi tujikumbushe kwa pamoja."
Sep 10, 2013
Silas A. Ntiyamila commented on Tulonge's blog post Kweli hisabati ni ugonjwa wa Taifa, swali la darsa la 7 lamtoa jasho mbunge wa Kigamboni
"mbona rahisi tu ndg yangu. Jibu ni 2. ungeipata hivi, (3b)2 – b2 = 9b2 – b2   =    8b2     = 2  b2 + 3b2       …"
Sep 8, 2013
Silas A. Ntiyamila commented on Tulonge's blog post Admin wa tulonge akabidhiwa zawadi zake na Msanii bora wa hiphop Tanzania, Kala Jeremiah
"Mwana wewe noma, uliibahatishaje? unabahati kama yangu kipindi kie cha pamja"
Jul 29, 2013
Tulonge commented on Silas A. Ntiyamila's photo
Thumbnail

SAM_0116

"Duh! hongera sana kaka.Naona umeamua kuvuta kifaa ndani jumla jumla.Ilikua lini hii?"
Jul 17, 2013
Silas A. Ntiyamila posted a photo

SAM_0116

Mbele ya Kanisa la Bikira Maria Mama wa Damu Azizi ya Yesu - Kisasa Medeli Dooma
Jul 16, 2013
Silas A. Ntiyamila commented on Tulonge's blog post “Bakora shuleni ni ukatili kwa watoto”
"Jamni kizazi gani tunatengeneza? maana wenetu hawachapi vboko kwa sababu ya mazingira sasa huku kwetu watoto 100 darasani mwl atawawza bila viboko?"
Jun 16, 2013
Silas A. Ntiyamila commented on Tulonge's blog post Poleni wadau kwa Tulonge kuwa kimya kwa siku tatu zilizopita, Admin alikua hoi kwa majukumu.
"Duh pole sana umenikumbusha nikichoka nikifanyacho, huwa narudnda madafutari kisha kuingiza usingizi na kuutwanga. BIG UP"
Jun 5, 2013
Silas A. Ntiyamila posted a status
"WAPENDWA HERI YA X - MASS NA MWAKA MPYA"
Dec 28, 2012

Profile Information

Occupation
Teacher/Computer Technician
Email Address
kamasibwana@yahoo.com
Phone No
+255755474455/787704440

Silas A. Ntiyamila's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (51 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 20:37 on June 3, 2012, Tulonge said…

Duuh! mimi nipo kaka, naona umepotea kweli, nani kakuficha kiasi hicho?

At 15:54 on April 21, 2012, Tulonge said…

Pole sana mkuu, inabidi ukomae sana.Maana mziki wa kusoma huku unafanya kazi ni noma. Amani kwako kaka

2po pa1

At 10:24 on April 20, 2012, Tulonge said…

Duuuh! hv wewe mtu bado upo hapa Duniani?

At 21:11 on January 22, 2012, CHA the Optimist said…

mbona hukutokea kwa party wewe!

At 0:45 on January 12, 2012, Belita said…

Mambo, nimepita kukusalim baada ya kimya kingi. Ubarikiwe

At 2:46 on December 23, 2011, Mama Malaika said…

At 21:45 on December 21, 2011, Tulonge said…

At 20:19 on November 20, 2011, Mama Malaika said…

Salama hapa?

At 14:34 on November 14, 2011, Belita said…

Jamani wazima hapa?

At 9:57 on November 8, 2011, Tulonge said…
Happy birthday mkuu
 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*