Tulonge

Swedi
  • Male
  • Dar Es Salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions (5)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

Swedi has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Swedi's Page

Latest Activity

Swedi commented on Tulonge's blog post Ndoa kibao za jinsia moja zafungwa huko Brazil kwa wakati mmoja(picha 18)
"Hapo mie nawaza hv kweli eti unaona mwanaume mwenzako au mwanamke unaoa mwanamke means maisha yako yako yote yataishia kwenye hiyo starehe unayoifikia ya kishetani!!? kama ni mwanamke kweli mtaishia tu kutiana tiana vidole maisha yote. mwaume…"
Dec 16, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Mtoto ang'olewa macho Uchina
"Ochu hujui kama kuna watu wanampa pole wengine wanamuahidi kumsaidia msaada wa matibabu kupitia hiyo hiyo galax angefanyaje sasa kaka"
Aug 30, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Askofu Dk Shao akosoa desturi ya Wachagga ya kuzikana majumbani
"Nilidhani kuna fact kutoka kwenye maandiko ya kibibilia.."
Aug 29, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Mtoto ang'olewa macho Uchina
"Pole Mama Malaika Ujue Jicho Ndio linalohusika na ndio lililotendwa sasa lazima machozi yakutoke,, Duuh hv mtu ukiwa katika harakati za kutekeleza hilo zoezi unakua umekula mabangi au unakua na akili zako timamu!! too sad too bad"
Aug 29, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Two Kenyan men have signed an agreement to "marry" the same woman
"Huyu mwana dada ameona wanaume wanaweza kuoa wawili kwa nini yeye asiolewe na wawili!! Kwa mda wa miaka miwili alokua nao atakua ameshawapima uwezo kajua hawatamtatiza.. kuna vidume mmoja mtoto wa kike anatamani game iishe maana anashindwa kuendelea…"
Aug 28, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Tanzanian caught with Dhs3 million of drugs in Dubai blames husband
"Watz Wenyewe Tunaihalalisha kidesign ila ni kwa wenye influence tu sisi wenzangu wa kajamba nani mmmmmmmmh!!!!!! Maana eti list wanayo lakini hawataki kuitaja sijui wanasubiri ili iweje ndio waitaje si kueleana huku!!!"
Aug 28, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Mdau hebu mjibu Kipanya swali lake.
"Hahahahah Kagari kamechoka mpaka hakajulikani kanaenda wapi haka sasa kakapaki tu gereji basi tusikaone barabarani kwanza kabayaa... Kananikeraaa"
Aug 26, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Mdau unahisi nini kitatokea endapo google itakua na uwezo wa kutoa jibu sahihi la maswali ya aina hii?
"Hahahaha nadhani hii ingekua poa sana maana kila mtu angetulia na mkewe na mumewe ukihepa tu google inataja hahahaha"
Aug 26, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Hatimaye Msanii Lulu arudi darasani rasmi
"Tumuombee mungu asome na atulie maana ukishazoea night club kurudi nyuma ni kazi ya ziada.. zile night club katika imani yangu tunaita ni chuo cha shetani au ibilisi sasa ukishaingia huko hakuachii kirahisi. So tumuombee huyu binti asirudi tena kule…"
Aug 26, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Mkoa wa Njombe waongoza kwa maambukizi ya VVU kwa 14.8%
"Arusha iko safe e maana sijaiona kwenye list hapa. hahahahahah huu ugonjwa kwa sisi huku nchi zisizokua na muelekeo maalumu utatumaliza huku tukijidanganya na takwimu za kwenye makaratasi maana hizo sawa ni research lakini always research hua…"
Aug 26, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Kuna maswali kabla ya kujibu inabidi uhakikishiwe usalama wako, wewe ungejibu nini?
"Hahahahah jamani jamani oooh!!! Hili swali zito hili mie mgeni hapa hata chijui"
Aug 21, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Pata picha 5 za daraja la 'Pont de Normandie' huko Ufaransa na Mkandarasi wake
"Kuna Picha moja hapo sijaipost bado iko kwenye camera yangu hiyo niliichukua nikiwa ndani ya maji kule chini kulee  kama unapaona..."
Aug 21, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Arusha: Kilichojiri kwenye mazishi ya Billionea aliyepigwa risasi takribani 20
"Nadhani watakua wamefunga na AC humo kaburini kwake.. Alafu eti mtu unafika mahali hujui kama kahela kako katakufikisha mwisho mwezi ili kamshahara kaingie hahahahahah raha sana tz"
Aug 21, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Serikali inacheza ‘makida makida’ suala la Dk Ulimboka
"TZ Nchi yetu kuna watu wanaostahili kuishi na wengine ni basi tu tupo kujaza idadi hata ukiuliwa hapo wala hakuna anayestuka. Wamejipachika madaraka ya Mungu!!! Anaweza akakuua alafu Haulizwi anaonekana hana Hatia sasa sijui wewe unayeuliwa ndio…"
Aug 21, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Arusha:Aliyemuua Bilionea Erasto Msuya akamatwa
"Hapo huenda key point ni "TANZANITE" tajiri na maskini wote wanakua na wakati mgumu either duniani au akhera. La msingi mungu ajaalie uwe kati kwa kati..."
Aug 21, 2013
Swedi commented on Tulonge's blog post Wachangia kondomu, wengine watumia mifuko ya plastiki kujamiiana
"Sasa na hiyo mifuko ya malboro inapigwa marufuku ina maana watabakia na zile za kufua na kuanika na kuazimana peke yake... mamamamamamaaweeeeeeeeeeeeeeeeee"
Aug 21, 2013

Profile Information

Email Address
swedikejo@yahoo.com
Phone No
0655336536

Comment Wall (3 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 23:40 on July 30, 2013, Mama Malaika said…
Wazima hapa? Nakutakia week njema
At 0:14 on June 29, 2012, Tulonge said…

At 16:16 on September 14, 2010, Belita said…
Karibu sna kaka Swedi
 
 
 

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*