Tulonge

araway kikaho
  • Male
  • morogoro
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Araway kikaho's Friends

  • ANGELA JULIUS
  • mohamed selemani kilumba
  • Oswald
  • Ndekia
  • CataLina Moshi
  • Lucie
  • DISMAS p MBAWALLA
  • Maalim Michuzi Jr
  • Majoy
  • Chui Mfalme
  • mwinyi mpeku
  • Wa Kimberly
  • mtotomzuri
  • Shally Hassan (Waridi jeusi)
  • ladymwana

araway kikaho's Groups

Gifts Received

Gift

araway kikaho has not received any gifts yet

Give a Gift

 

araway kikaho's Page

Latest Activity

araway kikaho replied to mtotomzuri's discussion mtoto mzuri is back
"mtoto mzuri bado upo? nilikuja mpaka gamboshi kukusaka pasina kuona wewe! wapi sikuizi?"
May 12, 2016
araway kikaho liked mtotomzuri's discussion mtoto mzuri is back
May 12, 2016
araway kikaho liked araway kikaho's profile
Apr 28, 2014
Mama Malaika left a comment for araway kikaho
"Habari ya miaka mingi? Asante sana kwa salamu. Nakuona una-beep kijijini, au ndio malezi yamebana sana? Salimia mjukuu na mkwe wangu. Usipotee hivyo"
Oct 3, 2013
ANGELA JULIUS left a comment for araway kikaho
"KAKA NILINUNA SASA HASIRA ZIMEISHA HAYA VP LAIKINI MWANANGUI NA WIFI YANGU HAWAJAMBO WOTE? WEWE JE HAUJAMBO SINAYO NUMBER YAKO NILIKUWA HAPO MORO KIKAZI SUA KAMA TRIP MBILI HV NA HUKU KWENYE MTANDAO HAUONEKANIKI NIKAONA HATA NIKIKUTAFUTA THROUGH…"
Sep 24, 2013
araway kikaho shared a profile on Facebook
Sep 9, 2013
araway kikaho liked mtotomzuri's profile
Sep 9, 2013
mtotomzuri left a comment for araway kikaho
"hongera jamani  loo umekuwa mbaba sasa"
Aug 30, 2013
araway kikaho left a comment for mtotomzuri
"ah mtoto mzuri mie nilishapata mwana ana karibia miaka miwili sasa"
Jun 6, 2013
araway kikaho commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Unawatambua hawa? ni mastaa wa Bongo kwa sasa

"HUYU NI BINT KIDOTI JOKATE MWIGILO AKIWA ST ANTHONY  SEC SCHOOL MBAGALA AKIWA KIDATO CHA TATU"
Jun 6, 2013
araway kikaho liked Tulonge's photo
Jun 6, 2013
araway kikaho replied to Tulonge's discussion Nilipofikia kuhusu kumuunganisha mdau wa Tulonge 'Grace Kamonga' na Mwananchi Communication Ltd ili aweze kutoa msaada wa kumtunza na kumsomesha mtoto wa binti mlemavu
"that's great newz! hongera sana grace kwa moyo huo wa kusaidia na kaka  tulonge Mungu akupe nguvu zaidi ya kuendelea kujitoa kwa hali na mali katika hili!"
Feb 14, 2013
mtotomzuri left a comment for araway kikaho
"araway una mutoto?//sipati picha maana wifi mcuteee sana"
Dec 18, 2012
ANGELA JULIUS and araway kikaho are now friends
Nov 29, 2012
araway kikaho liked Mama Malaika's blog post Mjue Raisi Masikini Kuliko Wote Duniani
Nov 28, 2012
araway kikaho liked Mama Malaika's blog post Mjue Raisi Masikini Kuliko Wote Duniani
Nov 28, 2012

Profile Information

Email Address
rayu9112001@yahoo.com
Phone No
0754026030

Comment Wall (23 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 7:50 on October 3, 2013, Mama Malaika said…
Habari ya miaka mingi? Asante sana kwa salamu. Nakuona una-beep kijijini, au ndio malezi yamebana sana? Salimia mjukuu na mkwe wangu. Usipotee hivyo
At 8:46 on September 24, 2013, ANGELA JULIUS said…

KAKA NILINUNA SASA HASIRA ZIMEISHA HAYA VP LAIKINI MWANANGUI NA WIFI YANGU HAWAJAMBO WOTE? WEWE JE HAUJAMBO SINAYO NUMBER YAKO NILIKUWA HAPO MORO KIKAZI SUA KAMA TRIP MBILI HV NA HUKU KWENYE MTANDAO HAUONEKANIKI NIKAONA HATA NIKIKUTAFUTA THROUGH TULONGE UJUMBE UNGEFIKA LATE SANA. HAYA WAPE SANA SALAMU ZANGU HAPO MORO BILA KUWASAHAU HAO NDUGU ZANGU.

At 16:13 on August 30, 2013, mtotomzuri said…

hongera jamani  loo umekuwa mbaba sasa

At 11:20 on December 18, 2012, mtotomzuri said…

araway una mutoto?//sipati picha maana wifi mcuteee sana

At 9:06 on November 28, 2012, ANGELA JULIUS said…

wewe ndugu yangu tangu umeoa hata kunitafuta imekuwa nongwa?,

Nakupa hongera naona tayari umeniletea shangazi mwambie namsalimu sana pia mpe salamu wifiiiiii

At 17:00 on November 21, 2012, Mama Malaika said…

Mie nipo hofu kwako tu, mambo huonekani au ndio majukumu ya kubadirisha nappies? Ha haaaa....

Wajomba zako wamejaa tele? Haya niambie mtoto na mama yake hawajambo?

At 14:54 on September 15, 2012, Mama Malaika said…

Kijana hujambo? Nakuona tu shavu lako lang'ara mitaani, na huyo ndio mjukuu au nani?

At 20:58 on September 14, 2012, Tulonge said…

Pole sana kwa majukumu mkuu. Ndiyo ukubwa huo.Pa1 sana

At 12:20 on September 13, 2012, Dixon Kaishozi said…

Salamu zangu za kufufuka nazileta kibarazani.. tehehee... Nimefurahi kusikia kutoka kwako, Asante kwa kutukumbuka.. Kwa upande wangu Namshukuru Muumba kwa kuniweka mzima wa afya!! Karibu tena kijijini. siku njema.

At 23:55 on September 10, 2012, Tulonge said…

Karibu tena mkuu, habari ya kufichwa?

 
 
 

© 2017   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* /*