Tulonge

halima omary
  • Female
  • Dar es Salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

halima omary has not received any gifts yet

Give a Gift

 

halima omary's Page

Latest Activity

CHA the Optimist left a comment for halima omary
"Amani iwe kwako ndugu! Kila Siku, Saa, Dakika na Sekunde ya uhai wako mkumbuke Mungu wako hasa kwa kutenda mema. Inawezekana usiende Msikitini au Kanisani lakini unatenda yale yaliyo mema; mfano kutoa chochote ulichonacho kwa yatima na watoto…"
Sep 6, 2013
halima omary commented on Tulonge's video
Thumbnail

Mwanamke alipotaka kujiua kwa kujichoma moto yeye na wanae kutokana na ugumu wa maisha

"kweli jamani ugumu wa maisha ndo achukue hukumu hii yaani amekosa mawazo mengine ya busara duh pole sana dada"
Aug 26, 2013
halima omary commented on chaoga's photo
Thumbnail

eid mubaraka...

"huyo wa kiume huenda akawa mkwe wangu"
Aug 15, 2013
halima omary commented on chaoga's photo
Thumbnail

eid mubaraka...

"mr. chaoga watoto wako ni wazuri sana! wanaitwa nani na nani nimewapenda"
Aug 15, 2013
halima omary commented on Tulonge's blog post Wamachinga: Ujio wa Rais Obama umetuletea njaa
"ivi kweli haya yanayofanywa ni sahihi? na rais wetu atafanyiwa mambo hayo akienda huko?  tutakua dhalili mpaka lini?"
Jul 1, 2013
halima omary commented on Tulonge's blog post China: Binti aamua kufanya msiba wake angali hai (picha 6)
"hahahaha kweli hii dunia ya mwisho kila mtu anachizika kivyake!"
Apr 6, 2013
JUMA KITENGE left a comment for halima omary
"mambo!"
Apr 6, 2013
halima omary commented on Tulonge's blog post Sakata la binti wa miaka 7 aliyebakwa na kuharibiwa vibaya
"kiukweli mambo  mengine ni ukatili wa kinyama haiwezekani mtoto kama huyu nanafanyiwa ukatili halafu yanaishia kwa fidia si haki kwakweli, tukiangalia kwa upande mwengine kipindi chote hicho cha miaka 3 mtoto anafanyiiwa hivyo mama alikua wapi?…"
Mar 26, 2013
halima omary commented on Joan's photo
Thumbnail

Na huyu ni nani sasa? Mtaje kama unahamu ya kupigwa

"tena basi mwenyewe anaonyeshea ana umahiri mkubwa na kazi yake maana ivo alivyo jiachia mie sina mbavu!"
Mar 25, 2013
halima omary commented on Tulonge's blog post Baada ya mke kuipata password ya facebook ya mumewe...
"alichokikuta sikijui ila kama ni kibaya hukumu yake si mbaya safi sanaaa"
Mar 21, 2013
halima omary commented on Tulonge's blog post Morogoro: Mchoma mkaa achinjwa kama kuku
"kweli inasikitisha yaani siku hizi imani imeisha watu wanajali kitu kuliko utu!!"
Mar 19, 2013
Omary left a comment for halima omary
"Happy birthday Halima doh! isee unazeeka 47 sio mchezo"
Mar 18, 2013
Tulonge left a comment for halima omary
"Happy birthday mdada"
Mar 18, 2013
halima omary is now a member of Tulonge
Feb 19, 2013

Profile Information

Occupation
Graphics
Email Address
halima.nngole@gmail.com
Phone No
0719383879

Comment Wall (4 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 18:41 on September 6, 2013, CHA the Optimist said…

Amani iwe kwako ndugu! Kila Siku, Saa, Dakika na Sekunde ya uhai wako mkumbuke Mungu wako hasa kwa kutenda mema. Inawezekana usiende Msikitini au Kanisani lakini unatenda yale yaliyo mema; mfano kutoa chochote ulichonacho kwa yatima na watoto waishio mazingira magumu.

Ungana nami kwa kusema NDIYO kwenye link hiyo hapo: http://tulonge.com/forum/topics/sema-ndiyo-kwa-watoto ukiambatanisha (attach) ujumbe wowote.

Mimi binafsi nasema tuwapende na kuwajali watoto.

PamoJah

At 3:55 on April 6, 2013, JUMA KITENGE said…

mambo!

At 23:22 on March 18, 2013, Omary said…

Happy birthday Halima doh! isee unazeeka 47 sio mchezo

At 11:28 on March 18, 2013, Tulonge said…

Happy birthday mdada

 
 
 

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*