Tulonge

hassan damnan
  • Male
  • MOMBASA
  • Kenya
Share

Hassan damnan's Friends

  • Georgia Mushashu
  • ANGELA JULIUS
  • somoe ahmed
  • Oswald
  • CataLina Moshi
  • Lucie
  • Maalim Michuzi Jr
  • rahma jaffar nzonge
  • Majoy
  • mujydebubyz
  • Chui Mfalme
  • mwinyi mpeku
  • Wa Kimberly
  • mtotomzuri
  • Shally Hassan (Waridi jeusi)

hassan damnan's Discussions

NI MAJONZI NA MASIKITIKO KWA KUWAPOTEZA WASANII WETU MASHUJAA WA TAARAB NAOMBA TUWAOMBE NA KUWAPA HESHIMA KUU

Started this discussion. Last reply by sayd bakiry Mar 26, 2011. 8 Replies

nimasikitiko makubwa sana na pigo kwa watanzania na afrika nzima yote ni kazi ya mola letu nikuwatakia subra familia na mashabiki wa taarabu na pia kuwaombea mola awawake mahala pema peponi "AMEEN"

Gifts Received

Gift

hassan damnan has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Karibu, hassan damnan!

Latest Activity

Mama Malaika left a comment for hassan damnan
"Alaikum Asalam! Vipi family wazima wote?"
Jan 14, 2015
hassan damnan shared a profile on Facebook
Jan 10, 2015
hassan damnan posted a photo
Jan 10, 2015
hassan damnan posted a status
"hajambo wana tulonge ni muda mrefu sijaingia kijijini leo nimeamuwa kuwapitia na kuwajulia hali nataraji nyote muko salama"
May 6, 2014
Gratious Kimberly commented on hassan damnan's photo
Thumbnail

1005822_623558897664797_1911473617_n

"Thanxxx....many blessings to you too"
Dec 20, 2013
Tulonge commented on hassan damnan's photo
Thumbnail

1898_1405931799630589_1112636768_n

"Mkuu umetokelezea, ila umefichwa sana siku hizi"
Dec 10, 2013
Tulonge liked hassan damnan's photo
Dec 10, 2013
Mama Malaika left a comment for hassan damnan
"Habari ya siku nyingi kaka yangu? Watoto na wajukuu wote wazima?"
Dec 9, 2013
Mama Malaika commented on hassan damnan's photo
Dec 9, 2013
Mama Malaika commented on hassan damnan's photo
Thumbnail

1898_1405931799630589_1112636768_n

"Kaka Hassan umependeza picha nzuri. Ulikuwa waenda wapi? Naona kama uko kwenye boat"
Dec 9, 2013
ANGELA JULIUS left a comment for hassan damnan
"KAKA DAMNAN HAUJAMBO FAMILIA JE? NAONA UMETUTUPA KWELI USIPOTEE HIVO UNCLE NAKUPENDA NA SALAMU KWA WOTE MOMBASA"
Dec 6, 2013
hassan damnan posted photos
Dec 5, 2013
hassan damnan posted a status
"hamujambo wana tulonge nawatakieni siku njema nyote"
Dec 5, 2013
hassan damnan commented on Tulonge's blog post Usiku wa saa 7 mama huyu na wanae watatu wakiwa wamelala Feri DSM
"jamani sikupenda kwake mama huyu nadhani maisha ndiyo yamemzonga sana zaidi nalekeza lawama kwa sisi wanaume maana mzigo aliyonao mama huyu watoka kwetu tunajuwa kupachika mimba lakini mukikosana huwajui hata watoto wako wanaume tunadhalilisha…"
Dec 5, 2013
hassan damnan commented on Tulonge's blog post Tanzania yashauriwa kujiondoa ktk mchakato wa uundwaji wa Shirikisho la Afrika Mashariki
"itakuwa si vyema kwa tanzania kujiondowa katika jumuiya ya afrika mashariki hasa ikizigatiwa inchi ya tanzania ni moja kati ya inchi za kiafrika inayopenda ujirani mwema na pia yataka tujuwe tumeshaowana na kuwa ndugu na familia naomba uwamuzi huo…"
Nov 1, 2013
hassan damnan posted a status
"hamjambo ndugu zangu mie nawatakieni kila la kheri na barka na mola awabariki nyote miss u all"
Sep 12, 2013

Profile Information

Email Address
87750 mombasa
Phone No
+254733724838

hassan damnan's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (44 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 16:45 on January 14, 2015, Mama Malaika said…
Alaikum Asalam! Vipi family wazima wote?
At 11:28 on December 9, 2013, Mama Malaika said…
Habari ya siku nyingi kaka yangu? Watoto na wajukuu wote wazima?
At 7:44 on December 6, 2013, ANGELA JULIUS said…

KAKA DAMNAN HAUJAMBO FAMILIA JE? NAONA UMETUTUPA KWELI USIPOTEE HIVO UNCLE NAKUPENDA NA SALAMU KWA WOTE MOMBASA

At 22:30 on May 1, 2013, Tulonge said…

Happy birthday

At 17:17 on January 23, 2013, ANGELA JULIUS said…

kaka Damnan shikamoo habari za huko, salamu kwa wote huko

At 18:28 on September 5, 2012, Mama Malaika said…

Pole sana kaka Hassan

At 11:30 on June 16, 2012, Tulonge said…

Mkuu waonekana unapenda sana maua, nahisi nyumbani kwako umepanda maua hadi jikoni. Week end njema mkuu

At 12:29 on May 11, 2012, Mama Malaika said…

((((((( kaka Hassan ))))))))))

At 15:34 on May 6, 2012, Tulonge said…

Duuuh! mkuu naona umeamua kutukumbuka wana tulonge kwa style ya kutuwekea maua. Safi sana, habari ya kupotea?

At 17:47 on May 1, 2012, Mama Malaika said…

Happy Birthday!

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*