Tulonge

jacquerin gideon makoyola
  • Male
  • njombe
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Jacquerin gideon makoyola's Friends

  • Tulonge

jacquerin gideon makoyola's Groups

Gifts Received

Gift

jacquerin gideon makoyola has not received any gifts yet

Give a Gift

 

jacquerin gideon makoyola's Page

Latest Activity

jacquerin gideon makoyola commented on Tulonge's blog post Shoga aamua kuacha ushoga na kumfuata Yesu
"Mungu ambariki kwa kumpokea Mbwana"
Sep 16, 2013
jacquerin gideon makoyola commented on Tulonge's blog post Mbeya: Mtoto wa miaka 7 achomwa mikono moto na mama yake mzazi kwa tuhuma ya wizi wa mayai
"Dunia imekwisha.Hata hofu ya mungu watu hawana tena.Ee !Mungu atusaidie"
Sep 16, 2013
jacquerin gideon makoyola commented on Tulonge's video
Aug 23, 2013
jacquerin gideon makoyola commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Pale polisi wanapo tolewa nduki na waandamanaji

"akidondoka mmjo wapo kitatokea nn?Maana hayo magongo cjui"
Aug 14, 2013
jacquerin gideon makoyola commented on Tulonge's blog post Sakata la Sheikh Ponda: Waislam wageuza kituo cha polisi Morogoro kuwa sehemu ya Swala
"Hapo kumekucha"
Aug 14, 2013
jacquerin gideon makoyola replied to Tulonge's discussion Hii ni muhimu kwa wadada ambao hawajaolewa na wanapenda maisha ya ndoa in the group MAPENZI
"Hiyo kaka D nimeipenda kwan umesema kwenye ukweli"
Aug 8, 2013
jacquerin gideon makoyola joined Severin's group
Thumbnail

MAPENZI

Mapenzi ni moja kati ya mambo yaliyo tawala sana katika ulimwengu huu kwa sasa. Hatuna budi kuchukua nafasi hii ili tuweze kubadilishana mawazo kuhusu mapenzi.
Aug 8, 2013
jacquerin gideon makoyola replied to Tulonge's discussion Kikao kikubwa cha Wana Malangali Sekondari tar 04/08/2013 in the group Malangali High School Alumni
"Ok kaka nashukuru kwa taarifa za mkotano"
Aug 3, 2013
jacquerin gideon makoyola joined Tulonge's group
Thumbnail

Malangali High School Alumni

Hili ni kundi la kuwakutanisha wale wote waliosoma Malangali High School Iringa ili kutuweka karibu zaidi kwa ajili ya kupeana habari mbali mbali muhimu,pia kukumbushana yale ya kipindi ile tukiwa skuli.See More
Aug 3, 2013
jacquerin gideon makoyola commented on Tulonge's blog post Wanajeshi wa Kitanzania waliojeruhiwa katika shambulio huko Darfur wakiwa hospitali kwa matibabu
"Polen sana ndugu zetu"
Jul 16, 2013
jacquerin gideon makoyola commented on Tulonge's blog post Mmh! Huyu Mwalimu anatoa adhabu kwa wanafunzi au anaua joka?
"Hiii ni balaa"
Jul 16, 2013
jacquerin gideon makoyola commented on Tulonge's blog post Majeruhi wa mlipuko wa petroli baada ya mwanafunzi wa VETA Dodoma kujilipua
"Mh hii nayo kali"
Jul 9, 2013
jacquerin gideon makoyola and Tulonge are now friends
Jun 29, 2013
Tulonge commented on jacquerin gideon makoyola's photo
Thumbnail

302375_147266072037739_878637497_n

"Umetokelezea mdada. Hongera"
Jun 26, 2013
jacquerin gideon makoyola posted photos
Jun 26, 2013
jacquerin gideon makoyola updated their profile
Jun 26, 2013

Profile Information

Occupation
Accountant
Email Address
jmakoyola@yahoo.com

jacquerin gideon makoyola's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 0:24 on July 22, 2011, Tulonge said…
Karibu Jac
 
 
 

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*