Tulonge

maembe79
  • '''''''''''
  • Kenya
Share
  • Blog Posts
  • Discussions (4)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Maembe79's Friends

  • Tulonge

maembe79's Discussions

USHOGA

Started this discussion. Last reply by mtotomzuri Jan 2, 2013. 10 Replies

Huu mtindo umekuwa wa kuigwa na vijana kwa kisingizio kuwa wametambua jinsia zao.Ni utofauti mimi naomba kutofautina nao, kwani hii si tabia za kifrika,mbali ni za kuigwa kutoka nje............je…Continue

Gifts Received

Gift

maembe79 has not received any gifts yet

Give a Gift

 

maembe79's Page

Latest Activity

maembe79 commented on Tulonge's blog post Wabunge wa Tanzania wajiongezea marupurupu
"huu mtindo huuthi kwani wao huepuka majukumu waliopewa na wananchi wao, kwani hata hapa  mtindo ni ule ule,magari makuwa maisha ya kifahari, ilhali waliowachagua wanahangaika kule vijijini,vitongojini..aaii..wambungeee...AIBU!!"
Feb 1, 2014
maembe79 commented on Tulonge's blog post Kinyago cha mtoto tumboni kwa mama
"mchongo wa watalii si haba; nimeugotea"
Jan 5, 2014
maembe79 commented on Tulonge's blog post Pale Rais wa Angola alipomlipa Mariah Carey bilioni 1.6 kwa onesho la dakika 120
"'upolaji wa mali ya umma' Hawa viongozi wa Afrika wana...........malizieni wasiopenda mtindo huu"
Dec 31, 2013
maembe79 commented on jemadari mimi's blog post BILA ROHO MBAYA HUTOKI
"JE mwamke kubebwa namna hii kwa pikipiki hushusha hadhi yake kama  mwanamke?"
Dec 26, 2013
maembe79 liked Tulonge's blog post Mwakyembe afanya ukaguzi wa ghafla wa tiketi za mabasi ya mikoani
Dec 26, 2013
maembe79 commented on Tulonge's blog post Mwakyembe afanya ukaguzi wa ghafla wa tiketi za mabasi ya mikoani
"Mwasema vyema  MGAO SIAMINI,P  na  Mama Malaika,   Kazi nzuri hapa kwenyu inamaanisha hata ajari mwaweza kuzithibiti.Tatizo kubwa hapa kwetu Nairobi, kenya . maafa kila wakati hata waogopa kuwa kwa hizi gari [matatu na mabasi]"
Dec 26, 2013
maembe79 replied to Zainabu Hamis's discussion TUZUNGUMZE MAPENZI--NI SEHEMU ZIPI WANAUME/WANAWAKE WANAPENDWA KUGUSWA KABLA YA MCHEZO?
"kwangu;mashavu hufanya nimwite mama yangu  kwani hufanya 'nizimie'"
Dec 18, 2013
maembe79 commented on Tulonge's blog post Picha 36 zinazo onesha upendo wa Obama kwa mkewe mbele ya umma, rais gani mwingine hufanya hivi?
"mfano kuwa obama ni gwiji  wa affection wakubali ama..."
Dec 18, 2013
maembe79 commented on Tulonge's blog post Ndoa kibao za jinsia moja zafungwa huko Brazil kwa wakati mmoja(picha 18)
"ushetani mtupu kweli ANGELA JULIUS nakuunga mkono mimi husindwa mafikira ya wengine"
Dec 18, 2013
maembe79 commented on Severin's photo
Thumbnail

Yani mimi huwa nachanganyikiwa kabisa

"yaani wewe  unachanganyikiwa baada kuwaona hawa wanadada hahahaa maajabu hayo!"
Dec 18, 2013
maembe79 updated their profile
Dec 18, 2013
maembe79 commented on Tulonge's video
Thumbnail

Kijana aliyefanya mapenzi na mama yake kwa muda wa miaka 10

"kubofya ulikotokea !MAAJABU hayo!!!!!!"
Aug 23, 2013
mtotomzuri replied to maembe79's discussion USHOGA
"topic nzurii ila hujaipresent inavyotakiwa  nikipata chance nitarudii"
Jan 2, 2013

Profile Information

Occupation
biz
Email Address
mwass79@yahoo.com
Phone No
0725153057

Comment Wall (2 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 15:07 on February 29, 2012, Tulonge said…

Ni aje Maembe79, inabidi unipatie embe 1 ili uitwe Maembe78. Siku njema mkuu

At 12:16 on February 21, 2012, Tulonge said…

Karibu maembe 79

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*