Tulonge

richard makoi
  • dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Richard makoi's Friends

  • Tulonge

Gifts Received

Gift

richard makoi has not received any gifts yet

Give a Gift

 

richard makoi's Page

Latest Activity

richard makoi commented on Tulonge's blog post Kama unataka kutoa maoni kuhusu matokeo mabaya ya kidato cha IV 2012 bofya hapo chini
"mbna hizo tume za kila kukicha hazitoi majibu yoyote,,,mm nadhani serekali ijipange upya."
Mar 17, 2013
richard makoi commented on Tulonge's photo
Mar 17, 2013
richard makoi commented on Tulonge's blog post Wakongwe ni Wakongwe tu, sikiliza kitu cha Lady JayDee ft. Prof. J "Joto hasira"
"kwl wakongwe ni hatr kumbe wamo"
Mar 11, 2013
richard makoi and Tulonge are now friends
Mar 3, 2013
richard makoi liked richard makoi's profile
Mar 3, 2013
richard makoi joined chaoga's group
Thumbnail

Cheka Unenepe

hili ni kundi ambalo litakuwa linahusiana na mambo ya kuchekesha, si mnajua umuhimu wa kucheka jamani huongeza uhai Haya twende sasa.....See More
Mar 3, 2013
richard makoi joined ABD's group
Thumbnail

Wasanii Bongo

Hili ni group ambalo litakuwa linalenga ktk kazi za wasanii wa bongo,tutakuwa tunaonyesha video zao hapa na wadau watatoa maoni yao pia zita kuwa zinagwa video mbili kama mpambanisha  na wadau watachagua video iliyo bora kwa maoni yaoSee More
Mar 3, 2013
richard makoi commented on Ramadhan Ahmard's group Tulonge na Sports
"toa utabiri wako hapa kati ya simba- Azam-"
Mar 3, 2013
richard makoi joined Ramadhan Ahmard's group
Thumbnail

Tulonge na Sports

Michezo huleta watu karibu
Mar 3, 2013
richard makoi joined Ramadhan Ahmard's group
Mar 3, 2013
richard makoi joined ABD's group
Thumbnail

Micharazo

Hili ni kundi ambolo free kwa member yoyote wa tulonge, Hapa unaweza kusoma post mbali mbali pia waweza kutuma post yoyote ambayo unaona inastahili kupostiwa katika group hili.Jione mwenye kasi ya group hili
Mar 3, 2013
richard makoi joined KUNAMBI Jr's group
Thumbnail

VIJANA NA MENDELEO

WADAU WA TULONGE SASA NI MUDA WA KUJADILI KWA UPANDE WETU WA VIJANA NN KIFANYIKE KTK KUHAKIKISHA TUNAPATA MAENDELEO???NA TUHAKIKISHE IFIKAPO MWAKA 2020 VIJANA WAWE 80% YA WABUNGE HUKO MJENGONI
Mar 3, 2013
richard makoi liked Tulonge's discussion Je, kujamiiana huondoa msongo wa mawazo kwa wanawake?
Mar 3, 2013
richard makoi replied to Tulonge's discussion Je, kujamiiana huondoa msongo wa mawazo kwa wanawake? in the group MAPENZI
"huo ni ukweli coz thy lyk n 2 do thy fil gud"
Mar 3, 2013
richard makoi commented on Severin's group MAPENZI
"hoood&&"
Mar 3, 2013
richard makoi joined Severin's group
Thumbnail

MAPENZI

Mapenzi ni moja kati ya mambo yaliyo tawala sana katika ulimwengu huu kwa sasa. Hatuna budi kuchukua nafasi hii ili tuweze kubadilishana mawazo kuhusu mapenzi.
Mar 3, 2013

Profile Information

Occupation
student
Email Address
richardricky75@yahoo.com
Phone No
0716033774

Comment Wall

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

  • No comments yet!
 
 
 

¬© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*