Tulonge

sakina mgaya
  • Female
  • daresalaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Sakina mgaya's Friends

  • MGAO SIAMINI,P
  • Tulonge

Gifts Received

Gift

sakina mgaya has not received any gifts yet

Give a Gift

 

sakina mgaya's Page

Latest Activity

sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Haiingii akilini: Miss Tanzania amtesa mama yake
"namuonea huruma huyo dogo maana laana keshaipata hapo kwake ni mateso tu mpaka kaburin maana laana huwa hairud kuwa Baraka hata siku moja anacheza na labour huyo we muache dunia itamfunza"
Jul 15, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Mama amchoma mwanae kwa mkasi mara 90 kwa madai ya kumng'ata alipokua akimnyonyesha
"mhhh kama ni kweli bas huyo mama achunguzwe lazima ana matatizo ya akili sio bure"
Jul 15, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Majeruhi wa mlipuko wa petroli baada ya mwanafunzi wa VETA Dodoma kujilipua
"daa polen sana majeruhi"
Jul 13, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Picha 36 zinazo onesha upendo wa Obama kwa mkewe mbele ya umma, rais gani mwingine hufanya hivi?
"we unafanya nini huoni watu/? daa nimeipenda hiyo Helen waambie waache ushamba"
Jul 13, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Dodoma: Kesi ya Mh. Joseph Mbilinyi kumuita Waziri Mkuu 'Mpumbavu' yafutwa
"mhh no comment"
Jun 30, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Matokeo mapya ya kidato cha 4, ufaulu wapanda kwa 23%
"kwa upeo wangu mdogo bado sijaelewanini maani ya mtihan? maana kama tumefika mahala tunapika matokeo  basi huko mbele ni balaa hii yote ni haki za walimu"
May 31, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Tahadhari kuhusu matapeli wanaotumia jina la Rais Kikwete, Taasisi, Viongozi na Watu maarufu
"mjini shule unatakiwakuchanganua mambo kabla ya kuamua sio unadanganywa kirahis poe kwa waliolizwa"
May 31, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Binti ajirusha toka gorofa ya 3 baada ya kugundua mchumba wake ana mke na mtoto
"nashindwa kuelewa hawa walioweka puto walijuaje kuwa bint huyo atajirusha? au usanii?"
May 31, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Tanga: Makanisa mawili yachomwa moto
"daa eeee sasa naona mwisho wa dunia umefika lkn jaman serikali iko wapi?"
May 20, 2013
MGAO SIAMINI,P and sakina mgaya are now friends
May 8, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Inasikitisha sana! Video ya wazee watatu wakipigwa na kisha kuchomwa moto
"hapana staki kuamini hii picha labda imepikwa jaman hebu tujirizishe na mazingira ya hii picha maana mmhh"
May 7, 2013
sakina mgaya and Tulonge are now friends
May 7, 2013
sakina mgaya commented on Tulonge's blog post Tamko la BAKWATA juu ya mlipuko wa Bomu Arusha
"binafsi nailaumu sana serikari kweli imeshindwa kukamata mtandao unaoharibu aman ya nhi? kama ingelikuwa imetia mkazo juu ya swala la wakristu kunyanyaswa hakika mpaka sasa huo mtandao ungeshajulikana serikali nikila kitu bwana asikudanganye mtu"
May 7, 2013
sakina mgaya is now a member of Tulonge
Apr 30, 2013

Profile Information

Occupation
procurement officer
Email Address
sakinamgaya@yahoo.co.uk
Phone No
0754213040

Comment Wall

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

  • No comments yet!
 
 
 

¬© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*