Tulonge

Aisee wimbo huu ninaupenda sanaaa mtanisamehe kwa kuuweka hapa mara ya pili.

Views: 290

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Omary on March 15, 2013 at 4:44

Hahahahahah unasababu zako ila umenijumuisha sio mbaya YESU kabla ya kupaa alituachia neno na si jingine ni kupendana so tunapaswa kupendana.

Comment by Tulonge on March 9, 2013 at 7:12

Nimeupendea:-

-Sauti nzuri za waimbaji

-Ujumbe

-Upigwaji vyombo

Ujumbe wake unakufaa sana wewe Omari ambaye hupenda ......

Comment by Omary on March 9, 2013 at 4:06

Dismas una sababu za msingi za kupenda wimbo huu? maana hata mimi nikiusikiliza kama una maana vile ila hebu nipe sababu zako zilizokufanya uupende wimbo huu? pls

Comment by Tulonge on March 8, 2013 at 20:55

Tupo pa1 Anangisye

Comment by ANANGISYE KEFA on March 8, 2013 at 18:07

tuko pamoja, mi mwenyewe wimbo huu nimetokea kuupenda sana.

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*