Tulonge

 

Ni habari za faster,na  zingine za haraka zikiwemo zile  aina ya Breaking newz zilizonifikia mida hii kwamba hivi sasa meli ya inayoitwa SEAGUL iliyobeba abiria 200ipo inazama katika bahari ya Hindi.Meli hiyo ilikuwa inatokea Dar City kuelekea Zanzibar.

Na hivi sasa ninavyoandika kidokezo hichi cha news ni kwamba meli hiyo bado inaendelea na zoezi la kuzama chini kabisa ya bahari.

Ndugu watanzania kwa heshima ya hali ya juu mnaombwa kuwaombea abiria hao waliomo ndani ya meli hiyo kama inavyonekana katika picha Mwenyeezi Mungu awanusuru na ajali hiyo.

 

Na Chalii_a.k.a_ILYA

Views: 596

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on July 19, 2012 at 10:12

Au Freemasons wanaroga pale,Mhh mbona sielewi somo!

Comment by Tulonge on July 18, 2012 at 20:39

Hii ni balaa, leo bahari haikuwa shwari kabisa. Sijui kwa nini mamlaka ya hali ya hewa haikutoa tahadhari kwa vyombo vya mjini vilivyo kuwa na safari leo?

© 2023   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*