Tulonge

Bunge Lisirushe Matangazo yake 'LIVE' - Nape

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Nape Nauye, amesema kuwa jambo lolote ambalo linaleta heshima kwa Bunge analiunga mkono.

“Suala la Bunge kurushwa ‘live’ halirushwi kwa wakati ambao watu wanafuatilia kwani wakati wa asubuhi watu wanakuwa maofisini, wakati wa mchana wao wanakuwa wako mapumziko wanakula na Bunge nalo linakuwa mapumziko, sasa wanaangalia saa ngapi?” alihoji Nape.
Alisema hawezi kupinga suala ambalo linaonekana lina faida na kuleta heshima kwa Bunge hivyo anaafiki uamuzi huo.

Source:Nipashe Ijumaa

Views: 166

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by CHA the Optimist on March 7, 2013 at 20:17

Hivi Unaon akili ya nipe ipo sawa?

Comment by Dixon Kaishozi on February 19, 2013 at 12:22

Tehe.. unajua ndugu yangu Dismas.. Watu wanakurupuka sana. Sasa kwa hili huyu jamaa kachemka sana! Na nikiangalia na ile Taarifa ya bunge kuhusu bunge kurushwa "LIVe" ndo nimechoka kabisaa... yani hawa jamaa ni BOnge la wasani.. hahahaa.. Nimesema, ukikusanya haya matukio unaweza toa Bonge la muvi.. hahahaaa

Hebu Dismas unafikira hiyo muvi ingechukua jina gani ? HAHAHAHAAA

Comment by Tulonge on February 15, 2013 at 20:47

Huyu naye kachemka kweli, angeongea sababu nyingine lkn siyo ya watu kuwa maofisini asubuhi. Inamaana Vituo vya TV vyote viache kurusha matangazo yao asubuhi na mchana sababu watu wote wanakua maofisini. Siku hizi watu wanaangalia TV hadi maofisini. Atoe sababu nyingine

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*