Tulonge

Gari la kubebea mafuta laanguka Kibaha, watu "kama kawaida" na vidumu vyao...

Lori moja la kubebea bidhaa ya mafuta ya vyombo vya moto likiwa limeanguka eneo la Kongowe, Kibaha kama lilivyokutwa na mpiga picha jioni ya leo. Wananchi wanaonekana na vyombo vya kubebea, wamelizungukaa kana kwamba hawajali hatari inayoweza kutokea kama zilivyotokea nyingine siku zilizopita. (picha kutoka mdau wa wavuti.com via whatsapp)

Views: 386

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mama Malaika on June 28, 2013 at 15:35
Umasikini wa akili ni kitu kibaya sana. Hawajali kabisa kuwa maisha yao wameyaweka hatarini kwa kuendekeza dhiki. Wakiungua sasa ndio shida yawakuta family members kuzika maiti na kuuguza majeraha
Comment by MGAO SIAMINI,P on June 28, 2013 at 13:11

Ni hatari hii moto ukitokea hapo watu watakufa kwani polisi wako wapi? au wameenda kwenye mikutano ya chadema

Comment by David Edson Mayanga on June 28, 2013 at 12:54

mwenye ndoo twende ,mwenye bakuri haya, mwenyekupita hakutegemea kunanini twende,

DU HAYO NI MANENEO YA AFRIDY MASAKO WA ITV

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*