Tulonge

HAHAHAAAA!!! MATOKEO YA MTIHANI YA KIDATO CHA NNE.. MTOTO WA RAIS WETU!!!

Views: 534

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mama Malaika on February 15, 2012 at 23:26

Duh! Kama ndio hivyo basi elimu imeshuka sana Tanzania. Na hao ndio watakuwa viongozi wa hapo baadae, kazi kweli kweli.....

Comment by Tulonge on February 15, 2012 at 22:50

Siku hz wanaingia tu. Mitoto mibongolala kweli, kama wakisema C tatu wasiendelee A level basi wengi watakua mtaani.

Hata hivi vyuo vikuu vya siku hz wanaingia kiulaini tu. Unakuta wanafunzi wa A level wana Division 3 za mwisho kabisa lkn wanapata chance za kuingia vyuo vikuu. Tofauti na enzi zetu, wewe ukipata Div 3 ujiandae kwenda vyuo vya ualimu.

Comment by Mama Malaika on February 15, 2012 at 22:46

Dismas... yaelekea kiwango cha elimu kimelegezwa sana Tanzania, kipindi nasoma namaliza Secondary School 1980s hutegemei kuingia A Level na C zako tatu kwenye Private Schools.

Comment by Tulonge on February 15, 2012 at 22:25

Lkn dogo hajaharibu sana jamani. Naona ana C zake mbili.Anaweza tafuta C ya tatu akaendelea na masomo ya A level kwenye private schools.

Comment by Dixon Kaishozi on February 15, 2012 at 22:23

Hahaha.. eti utasikia kamekua DR.... hahahaa.. U dokta wa kupeana washenzi hawa..

Comment by ILYA on February 15, 2012 at 22:22

Hapo utaambiwa Tanzania elimu imekua kiwango cha juu,watu wanaruka na miswaki tena wa wakubwa.teteteteteete

Comment by ILYA on February 15, 2012 at 22:20

Wabongo hii kitu ( F ) wanaita mswaki,yaani hapo meno lazima yakomae na kung'aa kama ya Jenifa Lopez.

Comment by Mama Malaika on February 15, 2012 at 21:27

Gratious huyu hawezi kuchukua medicine course yeyote ya waingereza kwa matokeo hayo, atakimbia chuo mwenyewe labda afanye sana juhudi kwenye masomo na kukesha maana kila mwaka kuna exams na uki-fail tu wafunga virago. Wapo wengi twawaona wanakuja kwa gear za baba zao kwenye vyuo vya waingereza na jasho linawatoka. Ha haa haa haa

Comment by Gratious Kimberly on February 15, 2012 at 20:37

Utakasikia kamekuwa DR....huko marekani au wingereza

Comment by Dixon Kaishozi on February 15, 2012 at 20:30

Kesho utamkuta ni Muhasibu Benki Kuu ya Tz!! Na hapo shuleni alikuwa anasindikiza tu.. akue kama Alfan alivyosema.. na kwa mujibu wa Dis.. hiyo Div - IV ni yakwake pekeyake..  Bonielly jua kuwa binti huyu baba yake ndiye kiongozi wa juu katika taifa letu.. hivyo hata kama ni bogasi alitakiwa ajitahidi kwani matokeo yake ndo kama hivi.. sasa hapa Raisi anatuambia nini ?

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*