Tulonge

Hebu angalia sifa kubwa ya watu wa mkoa wako, ni kweli?

Views: 1263

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Chris deol on March 22, 2013 at 18:51
haya bana
Comment by Mama Malaika on March 4, 2013 at 21:18

Ha haa haa haa... Mama Manka usinichekeshe, sasa wewe ulikubali kupokea lobola ya Manka wakati hata kabila langu (anakoolewa mwanao) hulijui??? Ha haa haa....

Comment by manka on March 4, 2013 at 20:20

MARA KWENYE TENDO LA NDOA MBONA KAMA KAGERA @ dixon ni mwendo wa rara ni kurare.wachaga wa kibosho wao nini mama manka embu kalaze watoto uje turie kitochi.

Comment by manka on March 4, 2013 at 20:17

Arusha kuna waarusha, wameru na wamasai, mimi nitafunguka kwa wameru ambao ndiyo kabila la mama yangu, kwanza wachapakazi, pili wakarimu tatu wababe, wanapenada kubeba visu hiviita beto, nne hawapendi kwenda shule huona inawachelewesha kutafuta pesa.kwenye TENDO SIJUI WANAOMBAJE.

Comment by manka on March 4, 2013 at 20:10

tehe teheee mbona nimechelewa sana  hapa jamani,,, watu mnavituko nyie, mama Malaika hilo kabila lako ndo kwanza nasikia leo,

Comment by Christer on February 28, 2013 at 13:33

Hahahhahhahhahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sasa si UBABE? @ Alfan

Comment by Alfan Mlali on February 28, 2013 at 13:21

Hahahah..Kule kwa kina Christer hawaombi wanakaba tu kwa nguvu...

Comment by Alfan Mlali on February 28, 2013 at 13:20

Hahahahahah...Basi punguza hasira nafuta kauli Agnes bado tunakupenda.

Comment by Agnes Nyakunga on February 28, 2013 at 11:58

ngoja nijaribu kupunguza hasira Alfan mshukuru Dixon vinginevyo mambo yangejibu, we Alfan ungesababisha watu wanikose hapa kijijini ha ha ha ha ha ha!

Comment by Geoffrey Masai on February 28, 2013 at 11:43

HAPO PA LINDI NI SAWA KABISA, JAMBAZI KAINGIA NDANI MUME ANAMWAMBIA MKEWE, ANZA KUTOKA MANAKE "THE LADY IS FIRST"  Tehe-tehe-tehe.

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*