Tulonge

Views: 229

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Bonielly on March 23, 2012 at 10:13

basi ikiwa ni hivyo huyo mganga sio muongo alimjuaje dickson? na hiyo laptop yako nahisi alimtuma huyo mganga alikuja kuichukua usiku na ungo akaenda kumuuzia dick maana laptop yako niliikuta kwa dickson alikuwa anaitumia, nilimuuliza hii laptop ni ya dis uliipataje? akaniambia zinafanana kama zinavyofanana herufi zenu za kwanza (D)

Comment by Dixon Kaishozi on March 22, 2012 at 17:31

Hahaaaa.. kumbe.. nilikuwa sijui kama Alfani ni mganga.. maana ndiye aliyekuwa anajua laptop yako kaiba nani...... na SI KWELI.. bado inabaki kuwa niwaongo tu..... hahahaaa

Comment by Tulonge on March 22, 2012 at 14:55

Dixon waganga ni noma sana, kuna siku niliibiwa Laptop yangu kali balaa. Nikaenda kwa mganga.Huwezi amini mganga aliniambia ile laptop iliibwa na wewe Dixon, nikauchuna tu maana nilijua ni muongo.

Mganga aliniambia "Kijana laptop yako imeibwa na rafiki yako ambaye huwa mnakutana sana kwenye mtandao, anapenda wasichana wa kizungu.Kila wakati utamkuta na wanawake weupe.JIna lake linaanza na herufi D.Anaishi Arusha". Moja kwa moja nikajua ni wewe Dixon hahahahhahaahahaaaaaa.

Comment by Tulonge on March 22, 2012 at 14:48

Haahahahaaa ila hilo jamaa lina haki ya kumlinda mkewe, unaona alivyo jaaliwa.

Comment by manka on March 22, 2012 at 13:22

kwikwikwikwi!! waganga bwana,hata haya hana eti mizimu imesema umwache alale hapa wewe uondoke.

Comment by Dixon Kaishozi on March 22, 2012 at 8:41

hahahaaa.. Dismas umenimaliza..  "waganga wa kienyeji walio wengi ni waongo sana." Inamaana kuna wengine wakweli ? wote waongo tu.. hahahaa

Comment by Tulonge on March 21, 2012 at 22:13

Teh teh teh teh jamaa kastuka, waganga wa kienyeji walio wengi ni waongo sana.

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*