Tulonge

Kama matumizi ya hela ya Wema ni haya, asije akachangisha watanzania siku akiugua kama wenzake wafanyavyo

Actress and former miss Tanzania Wema Sepetu kama kawa ameshuka na mpya ya kumpulizia mbwa wake aitwaye Fiona pafyumu yenye thamani ya dola 120 (zaidi ya shilingi 180,000).Mkali huyo asiyekaukiwa na matukio Bongo amefunguka kuwa analazimika kumgharamia mbwa huyo pafyumu hiyo kwani ni moja kati ya viumbe ambavyo anavihusudu kupita maelezo.“Lazima anukie kama mimi ninavyonukia, pafyumu humfanya anukie vizuri hata ninapokuwa nimetoka naye mitaani naye anaonekana kweli ni mbwa wa staa,” alisema Wema. Kuhusu manunuzi, mkali huyo anayekimbiza kwenye soko la filamu Bongo alisema mara nyingi pafyumu hizo huwa anaagiza kutoka nje au kwa watu wake maalum hapa Bongo ili kuwa na utofauti wa ubora na hadhi yake ya kistaa.

Chanzo: Audifacejackson Blog

Views: 553

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mama Malaika on February 15, 2013 at 16:03

Halafu watu wa tabia hii ukute nduguze wa karibu hasa mabinamu zake wanasota kununulia watoto daftari za shule au viatu wakati yeye atumia 180,000 ajili ya perfume kupulizia mbwa, na hapo bado chakula cha huyo mbwa na kurambishwa ice-cream za bei mbaya kama wafanyavyo celebrities wenzie wa ulaya aliowaiga

Comment by Mustafa Idd on February 15, 2013 at 15:33

kawaida ya wabofongo,wakati watoto wa watanzania wanakufa njaaa,hawana elimu wala matibabu bora eye anatenda matendo kama hayo,Eee Mungu tusaidie watanzania tubadilike

Comment by william massawe on February 5, 2013 at 14:16

Inaelekea hako KADOGI KANAMDUUU!!!!!!

Comment by David Edson Mayanga on February 4, 2013 at 16:51

kweli mwenda hiyo cop and paste

Comment by tulamvone mwenda on February 4, 2013 at 7:12

wame copy na ku paste

Comment by Tulonge on February 3, 2013 at 21:57

Usista duu mwingine hauma maana

Comment by Mama Malaika on February 2, 2013 at 23:56

Halafu hiyo kuwa na hicho kijibwa ndio wanawaiga kina Paris Hilton nini? Nimeshangaa last time nilipokuja Tanzania niliona wadada pale Mikocheni shopping centres wamebeba vijibwa vidogo vidogo nikajiuliza kulikoni? Haikuwepo hiyo Tanzania miaka ya nyuma.

Comment by Mama Malaika on February 2, 2013 at 23:53

Ulimbukeni ni kitu kibaya sana duniani.

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*