Tulonge

Kigoma: Mwanamke akatwa mapanga na mumewe kwa kuhisiwa kutoka nje ya ndoa

Views: 705

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Christer on January 3, 2013 at 11:33

HUYO NI MPUUZI TENA SANA. SASA HAPO KATATUA TATIZO AU KAONGEZA MATATIZO MAWILI, JUMLA YAMEKUA MATATU.

Comment by Geoffrey Masai on December 31, 2012 at 11:14

pamoja na kumpenda ktk jambo kama hilo unatakiwa kua mvumilivu ili ufanye maamuzi ya busara, ange ua mahakama hisinge jali mapenzi yake, hapo ni kinyongo tu.

Comment by Joan on December 29, 2012 at 3:35

Dume jinga hilo, sasa hapo ndo limetatua tatizo?

Comment by David Edson Mayanga on December 28, 2012 at 23:41

JAMAA ANAMPENDA SANA MKEWE ILA SEMA TU INAUMA SNA TENA INASEMEKENA ALIWAHI KUMFUNGURIA HADI DUKA KBWA SANA NA PIA KAMNUNURIA GAR BMW MPYA KABISA KISHA AJE ALETEZAKULETA WEWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE

Comment by eddie on December 28, 2012 at 22:47

Huyu jamaa ni simhesabu kabisa katika kundi la watu wapendao wake zao....wewe kama unampnda mtu huwezi kumkata kata kwa panga! Huko ni kupungukiwa na utu!

Comment by nestory solile on December 28, 2012 at 16:25

weeeeeeee! ndoa inauma bwana huyu jamaa inaonekana anampenda sana mkewe.

© 2023   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*