Tulonge

MAAJABU YA DUNIA KIJANA AFUNGA NDOA NA MAITI ILI KUTIMIZA AHADI YA UPENDO


Picha 4 zikionyesha sehemu ya ibada ya harusi , akimbusu na tendo la kuvishana pete!!


Sarinya Kamsook kwa bahati mbaya alifariki katika ajali ya gari, siku moja kabla ya tukio kubwa la harusi yao, Deffy aliamua kuendelea na harusi yao kama ilivyopangwa. Sarinya alihusika katika ajali mbaya ya gari, na kupata majeraha makubwa. Madaktali walijitahidi kumhudumia . Hata hivyo madaktari wakiwa katika jitihada za kuokoa maisha yake ili na kuchelewa kumhamishia hospitali nyingi badala ya ile aliyokuwa amelazwa kuna na msongamano mkubwa. Na alifariki baada ya masaa sita. Ibada hiyo ya harusi iliunganishwa na ibada ya mazishi iliyofanyika katika kitongoji cha Surin, Thailand, kijana Chadil Duffy alimvisha pete mpenzi wake huyo ambaye ni  marehemu. Na tukio hilo likawa ni tukio la kipeke kutokea hapa duniani ambalo ni ibada ya harusi na mazishi kwa wakati mmoja.

"Deffy na Sarinya alikuwa pamoja kwa miaka 10, na hatimaye waliamua kukaa chini. Walikuwa wameahirisha  harusi mara kadhaa, kutokana na kutokupata muda muafaka na ukweli kwamba Deffy alitaka kumaliza elimu yake kabla ya kufunga  ndoa. Hata hivyo, baada ya kifo cha mpenzi wake Sarinya Deffy aliona hakuna kizuizi cha yeye kutimiza shauku yake ya kufunga harusi na mchumba wake huyo, hivyo aliamua kufunya harusi kabla ya kumzika. Sherehe hiyo ya Kibuddhist  ilifanyiaka katika mji wa Surin kaskazini mwa Thailand.

Deffy  alisema mbele ya jamaa na marafiki waliokuwepo katika sherehe kuwa  ibada hiyo amefanya ili kuonyesha upendo wake mkubwa  kwa Sarinya. Marafiki na jamaa kadhaa walihudhuria harusi hiyo, na tukio hilo lilivuta hisia za watu wengi nchini humo na kufanya TV ya taifa ya nchi hiyo kurusha tukio hilo live. Hadithi, pamoja na picha kutoka kwenye harusi hiyo sasa vimevuta hisia za watu wengi katika internet, hivyo kuzua mijadala kadhaa. "

Wapenzi hawa wakipa pamoja!

Kwa hisani ya "Mtandao"

Views: 1712

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Bonielly on May 8, 2012 at 15:48

mapenzi bwana kila mmoja anapenda anavyohisi,

Comment by Mama Malaika on May 4, 2012 at 18:44

RIP Sarinya. Hapa siwezi sema mengi maana hayajanifika. Mungu ni mwema atamsaidia na kumpa nguvu huyu kijana kuendelea na maisha yake

Comment by Christer on May 4, 2012 at 18:31

Ni mapenzi yalopitiliza, ila wanadamu tumeumbwa kusahau, atasahau atapata mpenzi mwingine na ataoa

Comment by Tulonge on May 4, 2012 at 17:31

Huu upendo ulipitiliza na kuwa uchizi sasa

Comment by ILYA on May 4, 2012 at 16:19

Mijimambo ya kimaajabu kama hii mara nyingi hutokea kwenye vijinchi vya huko Ng'ambo.Lakini enewei inaonekana huyu kijana alikuwa ana mapenzi ya kweli kabisa kwa mupenzi wake.Mungu amhifadhi ndugu marehemu,na ampatie kijana huyu moyo wa subira,asije kwenda kumfukua kaburini.!!

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*