Tulonge

Maandishi juu ya vest ya Diamond yawa sababu ya kufungiwa kwa video ya Dully Sykes

Mnamo oktoba 19,2013 ilitoka habari hapa tulonge ya kutoridhishwa na maandishi juu ya 'vest' ya msanii Diamond ambayo aliivaa kwenye video ya 'Kabinti Special' ya Dully Sykes. Maandishi hayo yalisomeka 'Fuck the Police' yamekuwa moja ya vigezo vya kufungiwa kwa video hiyo na Basata (Baraza la Sanaa la Taifa) kwa kukiuka maadili  ya Kitanzania.

 

Sababu nyingine ya kufungiwa kwa video hiyo ni vazi ambalo alikua amevaa binti aliyeonekana kwenye video hilo. Vazi hilo liliacha wazi sehemu kubwa ya mwili wake.

 

Tazama video hiyo hapo chini

Views: 380

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on April 10, 2014 at 2:05

BASATA bwana wanavioja video tunayo tayari kwenye majumba yetu sasa wanazuia nini na ishafika You Tube!

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*