Tulonge

Majambazi wamewapora raia 2 Wakichina mamilioni ya shilling eneo la Posta DSM

Watu wanaosadikiwa kuwa ni majambazi wamewapora raia wawili wa Kichina mamilioni ya shilingi katika eneo la posta jijini Dar es Salaam baada ya kuwatisha kwa kitu kinahisiwa kuwa ni mlipuko wa baruti na kisha kutokomea kusikojulikana kwa kutumia usafiri wa pikipiki.

Views: 281

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by David Edson Mayanga on July 16, 2013 at 10:48

hao wakina dada wa kikenya hawaja husika kweli katika sakata hilo do

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*