Tulonge

Mbunge wa Jimbo la Ubungo Mh. John Mnyika asema waziwazi kuwa Rais Kikwete ni DHAIFU

Mh. John Mnyika

Mbunge wa Jimbo la Ubungo Mh. John Mnyika amesema waziwazi kuwa Rais Kikwete ni DHAIFU na Tanzania ilipofikia ni kwa sababu ya UPUUZI wa CCM.

  • Mnyika agoma kufuta kauli yake.
  • Naibu spika awaamuru askari wa Bunge wamtoe nje Mnyika hadi nje ya geti la eneo la Bunge.
  • Kwa kuzingatia kanuni za Bunge anaweza kuzuiwa kushiriki kwenye vikao vitano vijavyo vya Bunge.

Views: 377

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by meshack ayoub mtweve on June 24, 2012 at 11:48

mimi naona alikuwa right japo watanzania wengi sisi ni woga woga haufai katika dunia ya sasa ukweli utabaki kuwa ukweli tu hata angesema kwa kumsifia bado ukweli usingebadilika unaona

Comment by manka on June 20, 2012 at 17:59

hawa CHADEMA mimi wananichosha kabisaa!! tumewapa ridhaa huku Moshi watuongoze matokeo yake uchafu umezidi sokoni yaani uongozi umeacha watu wapange bidhaa hovyo, ukienda sokoni parking ni za kusubiriana, fanyeni kazi kwa nafasi tulizo wapa, mambo ya kampeni subirini 2015, mnacchofanya sasa kitawaangusha vibaya uchaguzi ujao tambueni washabiki wenu wengi siyo wapiga kura.

Comment by ANGELA JULIUS on June 20, 2012 at 16:22

nawapenda chadema ila utulivu, uvumilivu na busara kwao ni zero, ukinyimwa busara wewe mwanadamu maisha yako ni sawa na hakuna kitu.si kwamba naipendelea CCM la hasha bali kauli wanazotoaga chadema si za kiungwana ingawa si zote.

@ Niku na James mpo juu kama dege la OBAMA ha ha ha

Comment by james mosha on June 20, 2012 at 16:13

MIMI NACHOJUA  NENO DHAIFU   MBADALA WAKE NI  JASIRI  SASA  WALITAKA ATUMIE NENO GANI JINGINE

Comment by NIKU GEOFREY on June 20, 2012 at 10:41

mmh kweli kauli ya mheshimiwa sio nzuri mie nashangaa san hivi kwa nini hawa chadema kila siku wao ndio wanakuwa wakorofi hivi mtu akikosea tena kiongozi mwenzio mbaya zaidi ni boss wako kwanini usitafute namna nzuri ya kufikisha ujumbe bila kuleta dharau, hata neno la mungu linasema tuheshimu mamlaka iliyopo maana imewekwa na mungu. chadema mungu awasaidie jinsi ya kufikisha ujumbe wenu bila lawama mna mawawzo mazuri ila jinsi ya kufikisha ujumbe mahali husika  bila kukwaza watu mmeshindwa kabisa uongozi sio kihivyo.

Comment by ANGELA JULIUS on June 19, 2012 at 16:22

kweli Abasi nakubaliana nawe unajua hawa chadema wanataka kuingia ikulu kwa nguvu na fujo ambapo wasipoangalia wataishia pabaya mimi nawapenda ila always wamekaa kuongelea ccm si kitu na mambo kadha wa kadha. Sasa hv bungeni hamna adabuhata kidogo kwani kuna mmomonyoko mkubwa sana wa maadili kwa hao tunaowaita waheshimiwa

Comment by Abasi Mikidadi on June 19, 2012 at 14:08

Hata Baba akikosea kuna Namna ya kumweleza na si kumtoa Akili,hata kama Myika anadhani yupo right angetafuta namna ya kuufikisha ujumbe na si kum-undervalue President.Issue hapo si udhaifu au nidhaifu ila kejeli ya matamshi.ni mtazamo wangu wana tulonge.

Comment by Hellen Attarsingh Gupta on June 19, 2012 at 13:01
Haki itendeke. Mkimnyima mtu haki yake ya msingi, mtavuna tu hatimaye, haikwepeki.
Comment by Tulonge on June 19, 2012 at 12:23

Duuh! hili Bunge la vijana ni nouma

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*