Tulonge

Mwanafunzi wa darasa la tatu auawa na baba wa kambo kwa kupigwa


Mtoto Baraka Deogratias mwenye umri wa miaka tisa ambaye ni mwanafunzi wa darasa la tatu katika shule ya msingi Kitunda jijini Dar es Salaam,amedaiwa kuuawa na baba yake wa kambo baada ya kumpiga kwa kosa la kutosahishiwa baadhi ya madaftari yake ya shule na kusababisha mtoto huyo kupoteza maisha.

Views: 211

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Regina Lipyana Haule on October 9, 2013 at 11:04

Hilo libaba likatili sana halina upendo hata kidogo 

Comment by Dixon Kaishozi on October 8, 2013 at 14:44

Nimepata jibu ndugu yangu.. tutambue mtoto wa mwenzio ni wako pia!!!!

Comment by Tulonge on October 8, 2013 at 11:17

Dixon hilo ulilokua unaliwaza wakati unaandika hilo swali, ndo jibu lenyewe

Comment by Dixon Kaishozi on October 8, 2013 at 8:25

Maskini... Swali ninalo jiuliza.. kwanini iwe kwa mtoto wa kambo ? !! Mmmh

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*