Tulonge

"Obama hebu nipasie na mimi nikuoneshe maujuzi"

Ni kama vile Rais Kikwete anaomba apasiwe mpira ili aoneshe ujuzi wake. Hapa Rais Obama akionyesha uwezo wa kumiliki mpira kwa kupiga kichwa bila kutua chini wakati alipotembelea mitambo ya kuvua umeme Ubungo jijini Dar es salaam muda mfupi kabla ya kuondoka nchini.

Mara akapewa pasi.. acha aoneshe maujuzi kama Messi.

Picha na Mwanahabariuswazi Blog

Views: 562

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANANGISYE KEFA on July 3, 2013 at 7:37

mazoezi muhimu

Comment by Tulonge on July 3, 2013 at 0:20

Imenifurahisha hii.

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*