Tulonge

Ona mkusanyiko wa watu ulivyotengeneza sura ya Mandela

Katika pita pita zangu kwenye mitandao ya kijamii nilikutana na picha hii yenye mkusanyiko wa watu wa aina yake ambao ulipelekea sura ya Hayati Mzee Mandele kuonekana. Nilijaribu kufuatilia vyanzo vya picha hii ili kujua ilitokea nchi gani bila mafanikio. Nitawajuza baada ya kupata habari kamili kuhusu picha hii.

Views: 378

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by busuna matoja on January 6, 2014 at 20:16

they are so creative!

Comment by CHA the Optimist on December 30, 2013 at 20:00
HAWAKUWA NA KAZI YA KUFANYA NINI, MAANA SIELEWI.
Comment by ANGELA JULIUS on December 30, 2013 at 16:18

nzuri kwa kweli

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*