Tulonge

Pale Robin Van Persie alipoirusha picha yake na Mtanzania Hasheem Thabeet kwenye ukurasa wake wa Instagram

Katika picha 22 alizopost kwenye page yake ya instagram staa wa soka kutoka Manchester United Robin van Persie, picha moja wapo ni aliyopiga na staa wa mpira wa kikapu Mtanzania Hasheem Thabeet October 7 2013 na kuandika ‘ilikua poa kukutana na big man Hasheem Thabeet’ kisha akaweka alama ya mpira wa kikapu na mpira wa miguu.

Views: 924

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Tulonge on October 9, 2013 at 22:20

Hahahahahaaa umepinda wewe Kunambi

Comment by KUNAMBI Jr on October 9, 2013 at 12:30

bado tulonge sasa kurushwa na Obama nakuombea dua mdogo wangu

Comment by Dixon Kaishozi on October 9, 2013 at 9:49

Imekaa vizuri hii!!!

Comment by habiba mustafa mlawa on October 9, 2013 at 8:49
some how tunajulikana ulimwenguni

© 2023   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*