Tulonge

Picha 6 na Video ya Dk. Steven Ulimboka akiwa chumba cha matibabu.

Dk Steven Ulimboka akiendelea kupatiwa matibabu.

Views: 563

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by CHA the Optimist on June 30, 2012 at 19:02

Mission ya serikali hiyo. Lengo lilikuwa kumuondoa duniani kwa sababu amekuwa mwiba kwa Serikali ya Kikwete. Ila Mungu ni mwema atapona na kila lililojificha litajulikana. Kwa upande wangu Ulimboka ni shujaa kwa sababu amepigania maisha ya watu, ila kwa walio na upeo finyu hawawezi elewa kwa nini nasema Ulimboka ni shujaa. Mungu ibariki Tanzania.

Comment by Mama Malaika on June 29, 2012 at 20:50

Mungu ni mwema. Namuombea apone haraka

Comment by Asafu on June 29, 2012 at 9:50

POLE SANA ULIMBOKA KWA MAAFA YALIYOKUKUTA, MUNGU ANYOSHE MKONO WA BARAKA KWAKO ILI UPONE ..............

Comment by ANGELA JULIUS on June 29, 2012 at 9:05

DAH SINA USEMI ZAIDI YA KUMTAKIA APONE HARAKA AENDELEZE MAISHA YAKE SALAMA SALIMINI NA FAMILIA YAKE. KILA LAKHERI DOCTOR ULIMBOKA NAKUOMBEA UPONE HARAKA AMEIN

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*