Tulonge

Poleni wadau kwa Tulonge kuwa kimya

Kwa siku mbili au tatu zilizopita kijiji chetu cha tulonge kilikua kimya sana, hakuna jipya lililoonekana hapa. Hii ni kutokana na kubanwa na majukumu mengi kwa Mwenyekiti 'Admin' hivyo kushindwa kuwajuza yaliyojiri ndani na nje ya Tanzania. Kesho nitaendelea kuwahabarisha kama kawaida. Unaweza kupitia video, mijadala, makundi, picha na vingine vingi tulivyo navyo hapa Tulonge.Poleni

Views: 434

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Tulonge on October 26, 2013 at 23:03

Asante mama

Comment by Mama Malaika on October 26, 2013 at 13:29
Pole Tulonge na kusukuma gurudumu la maisha
Comment by Mama Malaika on October 26, 2013 at 13:29
Lol.... Cha the Great.
Comment by Tulonge on October 25, 2013 at 21:02

Cha mimi si mvivu bana, nafanya kazi kama  punda. Sema kuna ishu zilikua nje ya uwezo wangu

Comment by Tulonge on October 25, 2013 at 21:01

Hahahahahaa Jeath umepinda wewe, hao watoto watakaomuona baba yao bwege na wao watakua mabwege zaidi.

Thnx kwa pongezi pia

Comment by Tulonge on October 25, 2013 at 20:58

Teh teh teh Dixon mimi nafanya mazoezi kuliko alivyokua Tyson kipindi hicho.Sema kuna mambo yaliingiliana.

Comment by CHA the Optimist on October 25, 2013 at 17:14

Dismas acha uvivu; sisi enzi zetu wakati vijana tulikuwa tunafanya kazi kwenye ofisi ambazo zina feni, sasa wewe unafabnya kazi kwenye kiyoyozi halafu unachoka! Ingekuwa enzi zetu wewe usingepata mke!

Comment by Jeath Justin Prosper on October 25, 2013 at 14:58

Watoto baadaye wasikuone bwege.....kwa maana siku hizi mtoto akikua anauliza mzazi wake ...niambie wakati uko kijana ulifanya nini na nini ulifanikisha,,,???na naweza iga lipi kati ya yale uliyofanya???

Unajitahidi sana....hasa kutupa habari za ukweli siyo wale mablogger wanatuletea habari za mwaka jana wanazifnya eti ni brekingi nyuzzz!!!

Poa pamoja Dismas!

Comment by Jeath Justin Prosper on October 25, 2013 at 14:55

si mchezo kaka.....hizo tools za IT zote mtu 1????itabidi utafute PS ili afanye na mengineyo.

Komaa kaka ndo mambo!

Comment by Dixon Kaishozi on October 25, 2013 at 8:24

sasa kama unachoka hadi nyumbani hapo kuna tatizo... teheheee.. Fanya mazoezi bwana!!!

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*