Tulonge

Polisi watumia nguvu kutawanya wanafunzi wa IFM(video)


Jeshi la polisi limelazimika kutumia nguvu baada ya wanafunzi wa chuo cha usimamizi wa fedha IFM kukataa kutii amri na kuandamana makao makuu ya polisi, feri na kivukoni kwa madai ya wenzao wawili kulawitiwa na watu wanaosadikika kuwa ni majambazi.

Views: 443

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Tulonge on January 16, 2013 at 6:46

Sasa nguvu hii si wangeitumia kukabiliana na hao wahalifu pale walipopewa taarifa? Matokeo yake wanakuja kuitumia kwa kuwadunda wanafunzi.

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*