Tulonge

Rais JK aagiza wanaochochea chuki za kidini, kuchukuliwa hatua

Rais Jakaya Kikwete amesema serikali haitasita kuwachukulia hatua wale wote wanaochochea chuki za kidini, wanaodharau vitabu Vitakatifu vya dini nyingine na wanaokejeli dini nyingine kwa kuwa vitendo hivyo vinatishia mustakabali wa tunu ya amani iliyopo hapa Nchini.

Views: 309

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANANGISYE KEFA on March 2, 2013 at 13:40

kila likitokea tukio mnadai mtachukua hatua, hizo hatua mbona hatuzioni au mimi ndo kipofu.

© 2023   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*