Tulonge

Tulonge alitembelea Mkoa wa Lindi jana, hizi ni taswira za Mkoa huo (picha 17).

Muonekano wa mji wa Lindi, picha hii niliipiga nikiwa muinuko wa Mtanda kwa Mla Mbwa. Mkoa wa Lindi una mji mdogo sana. Hapo unapo paona ndiyo mji mzima wa Lindi.

Hiki ni kisima kilichopo katika muinuko wa Mtanda. Kisima hiki husambaza maji baadhi ya maeneo ya mkoa wa Lindi.

Hapa nikiwa mtaa wa Santorini ambao upo karibu kabisa na Bahari. Mtaa huu ni balaa sana usiku.Ni mwendo wa wawili wawili kukumbatiana barabara nzima.

Hapa nikiwa kijiji cha Somanga nilipokua nikielekea Lindi

Majengo ya Lindi Sekondari kwa mbali

Hospitali ya Mkoa wa Lindi (Sokoine)

Hili jengo nililiona mitaa ya Lindi mjini nikaamua nilipige picha ili niwafurahishe washabiki wa timu flani hapa TZ.

Naona watanzania uzalendo umeanza kutuingia. Diamond akiwa amechorwa kwenye kibanda mtaa wa Msonobarini karibu na ofisi ya NMB Lindi

Chama cha walimu Tz mkoa wa Lindi, hapa ni mtaa wa Msonobarini karibu na Ofisi ya NMB Lindi

Hapa ni NMB Lindi mtaa wa Msonobarini. Ofisi hii utadhani ni nyumba ya kuishi mtu

Hiki ni kituo kikuu cha mabasi ya mikoani. Mimi nilidhani ni kituo cha daladala, kumbe ndio kituo kikubwa cha mabasi

Mambo ya kujipendelea korosho, hapa ni kituo cha mabasi

Hili ni soko la Samaki(Feri)

Wakati wa kurudi kuna mtu alikua anakula mahindi kama Ngedere hahaaahhhaha

Unaweza dhani ni gari ya mizigo, tuliionea kweli hii gari.Hapa ni kijiji kimoja kipo Shaurimoyo

Daraja la Mkapa, giza likiwa limeanza kutanda

Views: 1586

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANGELA JULIUS on March 8, 2013 at 16:27

mmmmmmm Omary kweliiiiiii au unatufurahisha tuu

Comment by Christer on March 8, 2013 at 9:57

Safi sana dogo n hongera kwa tour. Hahahaahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa Omary umetisha! eti Bha!! kweli? teheeheteeheheeeee huyo hukumuacha bwana acha kututotosha hapa.

Comment by Tulonge on March 8, 2013 at 9:26

-Acha uongo wewe Omari, huyo binti hukumuacha wala nn. Nani asiye kujua wewe?

-Nilikutana na jamaa mmoja, nikamuuliza kitu. Duuh! kiswahili alichoongea ni balaa, nilidhani ananitania. Baadae niliamini anaongea hivyo baada ya kukutana na mwingine anaongea vile vile.

Comment by Dixon Kaishozi on March 8, 2013 at 8:39

Hahahahaaa.... ya kweli hayo Omari? Eti ninamuongezea buku 2 alafu ukamuonea huruma!! hahahaaa

Comment by Omary on March 8, 2013 at 4:21

Baah bwana wewee Ah Aaaaaaaaaa umekula samaki nchangaaa?

pungo kwa nchelee kunogaaa doh! nimesahau kumbe tuliambiwa tuseme mbuzi wa usiku badala ya pungo hhahahaha Mama JK nisamehe kumwe na wewe ni wa kulekule alikotoka Dis hhahahah.

Dis ungechelewa kurudi ungekwama si unawajuwa wadada wa kule weeee! wangekung'ang'ania mpaka ungerudi na 1 me nilikwenda nikafikia hotel 1 hivi ipo kandokando ya bahari vijumba vya duwara vizuri sana ndani kila kitu sasa baada ya kumaliza kulipia nipo geto baadae nasikia nagongewa kufunguwa mlango naambiwa mwenzio huyo doh! roho ilinienda mbio nikakubali aingie baada ya kumuuliza akaniambia yeye kashalipwa na mwenye hotel hanidai doh! nikamuonea huruma kweli ila nilikuwa nasikia raha kiswahili chake nikamuongeza buku 2 nikamwambia sihitaji huduma achape lapa hakuamini akaniuliza bah! kweliii? nikamwambia ndio.

Comment by Tulonge on March 7, 2013 at 19:45

Georgia- Mambo yalikua poa sana ndani ya Lindi

Angela- Niliwatoroka kimtindo, nilienda kushangaa watoto wa Pwani kama asemavyo Mathias

Kunambi- Pa1 mkuu

Comment by KUNAMBI Jr on March 7, 2013 at 16:54

Nashukuru kwa kuja kututembelea kijana

Comment by ANGELA JULIUS on March 7, 2013 at 16:50

DUH NDO MANA NILIKUWA SIKUONI KWA MAMA SAKINA KUMBE ULIKUWA UNAKULA UPEPO WA PWANI, ASANTE KWA MATUKIO

Comment by Georgia Mushashu on March 7, 2013 at 14:25

Thanks Dismas mambo yalikuwa safi kabisa inaonyesha.

Comment by Tulonge on March 7, 2013 at 14:18

Nimekusoma mama

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*