Tulonge

Wabunge 47 wajiunga na Mafunzo JKT, watahimili vishindo?

Wabunge 47 toka vyama tofauti vya siasa wameamua kujiunga na JKT (Jeshi la Kujenga Taifa) kwa ajili ya mafunzo na uzalendo kwa taifa. Baadhi ya wabunge hao ni David Kafulila (NCCR-Mageuzi), Zitto Kabwe (CHADEMA), Halima Mdee (CHADEMA), Freeman Mbowe (CHADEMA), Abdulkarim Shaha (CCM), Esther Bulaya (CCM), Twaida Galusi (CCM), Neema Hemed (CCM), Ezekiel Wenje (CHADEMA), Joshua Nassari (CHADEMA), Raya Ibrahim (CHADEMA), Godbless Lema (CHADEMA) na Nyambari Nyangwine (CCM).

Watahimili vishindo?

Views: 551

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on March 5, 2013 at 21:09
Kwa hiyo wanataka kuwa wanajeshi au wamefuata mafu7nzo tu hawana haja na kupata vyeo vya jeshi?!.Na ikiwa nia yao ni kupata mafunzo tu ili wawe pengine wabunge wakakamavu na ngangari,basi kutakuwa kuna siri gani ya wao kuamua kupata mafunzo hayo jeshini,kwanini mfano wasielekee sehemu nyingine kunakotolewa mafunzo kama hayo tofauti na jeshini?!Enewei,sio mbaya kwa wao kuamua kuelekea jeshini lakini sasa tunaomba kujua lengo ni nini hasa ya wao kuamua kuingia jeshini kimafunzo zaidi.Maana ninavyojua mimi anayejiunga na jeshi ina maana akisha iva anakuwa mwanajeshi na mwanajeshi kama tunavyojua anayomajukumu yake,na mbunge naye anayo majukumu yake,sasa wakiwa tayari wanajeshi,si itakuwa ni kuchanganya majukumu kwa wakati mmoja?!.
Comment by emanuel Lyanga L. on March 5, 2013 at 20:47

uzalendo haujengwi jkt hasa wanajifunza kujihami  fujo wakati wa uchaguzi na maandamano. mbona kuna viongozi kibao wameenda jkt na bado mafisadi

Comment by ANANGISYE KEFA on March 4, 2013 at 17:41

mje na maofisini tupo wengi tu ambao tuliikosa JKT tunahitaji kwenda na kumuenzi baba wa taifa kwa vitendo.

Comment by Cletus Lyelu on March 4, 2013 at 10:05

Sipati picha Mbowe akiambiwa "chuchumaa chin". Au aloweshwe maji

Comment by Dixon Kaishozi on March 4, 2013 at 8:55

Najua MAkamanda wa M4C Watatoboa tu!!! Tumeisha zoea purukushani.. hahahaa

Comment by Tulonge on March 4, 2013 at 8:29

Nawatakia mafunzo mema, ila msije mkatoroka siku ya kwanza. Maana huko hakuna viti vya kuzunguka kama Bungeni

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*