Tulonge

Wadau wa tulonge wafunga pingu za maisha

Tarehe 1 machi 2014 ilikua ni siku ya furaha kwa Bw. Deogratious Kimbila na Bi. Mary Mkumbo na familia zao kwa ujumla pale walipoamua kufunga pingu za maisha huko Berlin, Ujerumani. Tulonge inawapongeza wadau hawa kwa kufikia hatua hiyo na inawatakia maisha mema.

Sasa nadhani wale vidume tuliokua tunamtolea macho dada Mary huu ndo utakua mwisho wetu. Na wale kina dada waliokua wakikesha wakiomba ili Deo awe mume wao mbio zao zimeishia hapa. Elekezeni maombi yenu sehemu nyingine.

Views: 545

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Bonielly on April 18, 2014 at 19:25

jamani hongereni sana, mmependeza sasa hapo mambo ya vichocoroni kwishnehi,

 

Comment by Jeath Justin Prosper on April 10, 2014 at 18:15

Kwa kweli mpendeza.............

Comment by ILYA on April 10, 2014 at 1:39

Saaafi sana.Hivi nilikuwa wapi mpk nimechelewa kuona hapa.Haya ndio mambo napendaga kuona mie mistake ya pekee niloifanya ni kukosa hapo katika harusi .. ila hakuna shaka kila kitu kilikwenda sawia barabara.Honegereni sana wakuu kwa kukamilisha hilo la muhimu, Mwenyeezi Mungu Mola Muumba Awabariki daima dawamu na nia yenu izidi kuwa moja muishi swaaaaaaaafi katika amani ya MOLA MLEZI WETU!.Tunawapenda sanaaaaaa!

Comment by MGAO SIAMINI,P on April 7, 2014 at 10:15

mmependeza sana

Comment by manka on March 31, 2014 at 23:31
hongera sana, bi, bwa Gratious, ndoa yenu itawaliwe na MAFuA.na karibuni chamani.
Comment by Agnes Nyakunga on March 28, 2014 at 10:24

ha ha ha ha ha tulonge ujanja wote huo!

Comment by Omary on March 28, 2014 at 5:57
Hivi pic za harusi ya mr tulonge mbona sijaziona? maana nasikia kafunga pingu za maisha za kimyakimya kukwepa ghalama kwa kule kwetu Tanga tunaita ndoa ya mkeka lol
Comment by Omary on March 28, 2014 at 5:55
Ebhanaeeeee dah! kumbe kuna mambo mazuri huku hongereni sana tena sana Mungu awape baraka tele ndoa iwe ya furaha siku zote.
Comment by CHA the Optimist on March 27, 2014 at 19:11

Nimeipenda sana hii. Hongera sana Mary wa Mkumbo!

Comment by ANGELA JULIUS on March 25, 2014 at 6:43

HAHAHAH LOL DEO KAVAA SUTI KWIKWIKWIIIIIIIIIIIIII NA PACHA SHELA AU VERI LOL KWIKWIKWIIIIIII NIMEIPENDA HII LOL KWELI NIMEPITWA AS WE DISCUSSED DEO

© 2017   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* /*