Tulonge

Watu wafurika kwenye 'show' ya Lady JayDee ndani ya Nyumbani Lounge

Hivi ndivyo hali ilivyo ndani ya Ukumbi huu wa Nyumbani Lounge,Namanga jijini Dar es Salaam ambapo leo hii kuna bonge moja la show la Mwanadada mkongwe kwenye tasnia ya muziki hapa nchini,Lady Jay Dee ambaye anatimiza miaka 13 tangu alipoanza kazi yake ya muziki.katika show hii wanamuziki mbali mbali akiwemo Mh. Joseph Mbilinyi a.k.a Sugu Mbunge wa Jimbo la Mbeya Mijini.

Watu wakigombania kuingia

Foleni ndefu

JiyDee akisubiri kwa hamu kwenda kufanya makamuzi jukwaani

Chanzo: Mtaa kwa Mtaa Blog

Views: 732

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Christer on June 18, 2013 at 9:22

Anaconda

Comment by Dixon Kaishozi on June 17, 2013 at 14:57

Hahahahaa.. Dismas umenimaliza na kauli yako " ila sasa ndo umewapa mahasira.Wataikomalia ile kesi balaa"  Hahahahahaaa

Comment by ANANGISYE KEFA on June 15, 2013 at 9:52

wewe ndio komandoo, umewamaliza jukwaani sasa tunaenda kuwagalagaza mbele ya pilato

Comment by Tulonge on June 15, 2013 at 8:40

Umetish Jide, ila sasa ndo umewapa mahasira.Wataikomalia ile kesi balaa

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*