Tulonge

Kijana aliyefanya mapenzi na mama yake kwa muda wa miaka 10

Views: 240

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Hashim Said on October 28, 2013 at 15:09
Kwakweli kwa umri wangu sijawahikusikia mwanaume kumuoa mama'ke mzazi!
Comment by Mama Malaika on October 28, 2013 at 13:03
Mtu na mamaye wana matatizo ya akili, wachunguzwe vizuri.
Comment by EMANUEL BARNABAS LUZIGAH on August 24, 2013 at 11:43

watu hawa wokoke waachane na laana hii kubwa amelaaniwa mtu atembeae na mama yake

Comment by David Edson Mayanga on August 23, 2013 at 16:59

mwisho wa dunia umekalibia jama na itatokea majanga kama haya

Comment by jacquerin gideon makoyola on August 23, 2013 at 15:46

Hii ni balaa

Comment by Dixon Kaishozi on August 23, 2013 at 15:05

Haya ni mapepo!!!!

Comment by maembe79 on August 23, 2013 at 12:40

kubofya ulikotokea !MAAJABU hayo!!!!!!

Comment by Dunda on August 23, 2013 at 3:06

Kuna kila dalili hizi ndizo zama za mwishoni mwishoni maana kila mtu anaonyesha wazimu wake

Comment by Hashim Said on August 23, 2013 at 0:25
Mmh! Kweli hii ni laana, kha!!

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*