Tulonge

Video:Ommy Dimpoz aliporushiwa chupa jukwaani na washabiki huko Dodoma

Tukio hili lilitokea juzi katika show ya Kilimanjaro huko Dodoma baada ya mashabiki kuonesha kukasirishwa na kitendo cha Ommy kumtolea maneno ya kashfa marehemu Magwea siku chache zilizopita

Views: 170

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by salum kitila on June 26, 2013 at 21:58

Mmh we jamaa bana.

Comment by MGAO SIAMINI,P on June 24, 2013 at 20:52

Ngear ni mtangulizi wake katika bongo flavor ni miongoni mwa waasisi wa tasnia hii dogo hana nidhamu tusinge mjua bila akina ngwear angepigwa kabisa.

Comment by tulamvone mwenda on June 24, 2013 at 15:07
aache majivuno kwa kuwaponda wenzake. Mpanda ngaz hushuka
Comment by Christer on June 24, 2013 at 9:11

Akome, ningekua mm nisingeenda Dom 7bb alishamtukana Marehemu Ngwea hata kama kaomba msamaha fans wake wengine ndo kama hivyo bado wana hasira!! pole yake next time atajifunza kuongea vzr

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*