Tulonge

HADITHI Discussions (12)

← Back to HADITHI
Discussions Replies Latest Activity

Lisemwalo lipo: Sehemu ya kwanza(1)

Na Vitus Ngiliule Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 23, Nimezaliwa mkoani Dodoma. Katika familia yetu tumezaliwa watatu yani kaka yangu m…

Started by Tulonge

5 Oct 25, 2013
Reply by Jeath Justin Prosper

Lisemwalo lipo: Sehemu ya pili(2)

Na Vitus Ngiliule Baada ya kuhitimu elimu ya darasa la saba, nilipata wazo la kwenda Dar kwa kaka yangu. Katika kipindi hiki chote nilikua…

Started by Tulonge

1 Oct 21, 2013
Reply by Yusha

RSS

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*